घट’स्फोटाच्या 7 वर्षानंतर हृतिक रोशनची Ex वाइफ या व्यक्तीला करतीये डेट!!

हृतिक रोशन आणि सुजैन खानच्या घट’स्फोटाला 7 वर्षे झाली आहेत. दरम्यान, बातमी आली आहे की हृतिकची Ex वाइफ सुझान अर्सल गोनीशीला डेट करत आहे. ‘बिग बॉस 14’ चा स्पर्धक अली गोनीचा भाऊ अर्सलन आहे. अर्सलनने काही दिवसांपूर्वी अल्ट बालाजीची ‘मैं हीरो बोल हूं’ या वेब मालिका नुकतीच साइन केली आहे.

वृत्तानुसार, 42 वर्षीय सुझानला गेल्या 6 महिन्यांपासून अर्सलनला ओळखत आहे. टीव्ही इंडस्ट्रीच्या एका कॉमन मैत्रिणीद्वारे दोघांची प्रथम भेट झाली होती. आता हे दोघेही एकमेकांच्या अगदी जवळ आले आहेत.

एका पॉपुलर एंटरटेनमेंट पोर्टलच्या अहवालानुसार, सुझान आणि अर्सलन यांची बॉडी लैंग्वेज सुचवते की दोघे आता फक्त मित्रच नव्हे तर त्यापलीकडे गेले आहेत. दोघेही टीव्ही इंडस्ट्रीशी संबंधित आपल्या कॉमन फ्रेंड्स बरोबर हँगआऊट करताना दिसले आहेत.

असंही म्हटलं जात आहे की अर्सलनबरोबर वाढलेल्या जवळीकीमुळे सुझानला क्वीन एकता कपूर आणि तिच्या मैत्रिणींच्या नाटकात पाहिले गेले होते. तथापि, अद्याप या प्रकरणात आर्सलन आणि सुझानकडून कोणतीही प्रतिक्रिया आलेली नाही.

वयाच्या 12 व्या वर्षी हृतिकने शेजारचा रहिवासी असलेल्या सुझान खानला पहिल्यांदाच हृदय दिले होते. हृतिकप्रमाणेच सुझानही चित्रपट परिवारातील आहे. अभिनेता संजय खानची ती मुलगी आहे.

त्यावेळी हृतिक सुझानला आपल्या मनातले सांगू शकला नाही, परंतु त्याने त्याच्या जवळचे मित्र आणि अभिनेता उदय चोप्रा यांना आपल्या मनातले सांगितले आणि सांगितले की मला सुझानशी लग्न करायचे आहे.

तथापि, यादरम्यान दोघांनी आपल्या प्रोफेशन ची प्रगती केली. काही वर्षांनंतर हृतिक आणि सुझानची दृष्टी पुन्हा एकत्र झाली. त्यानतर दोघाची प्रेमकथा सुरू झाली.

यानंतर 20 डिसेंबर 2000 रोजी हृतिक आणि सुझानचे लग्न झाले होते. दोघांनीही आपल्या लग्नाचा आनंद खूप चांगला घेतला होता. प्रत्येक विवाह सोहळ्यादरम्यान दोघांनी जोरदार डान्स केला होता. लग्नाच्या 6 वर्षानंतर मुलगा रिहानचा जन्म 2006 आणि त्यानंतर 2008 मध्ये ऋदान चा जन्म झाला.

Leave a Reply

Your email address will not be published.