दुबईच्या खोलीमधून नेहा कक्कड चा हनिमूनचा व्हिडिओ झाला होता व्हायरल!

बॉलिवूड पार्श्वगायक कक्कड आणि रोहनप्रीत सिंह आपल्या लग्नामुळे खूप चर्चेत राहिले. नेहा कक्कड ने अचानकपणे रोहनप्रीत सोबत लग्न करून लोकांना चकित करून टाकले होते. तथापि, दोघांच्या लग्नाबद्दल चाहते खूप खुश झाले होते आणि नेहा-रोहनप्रीत यांना लग्नासाठी खूप शुभेच्छा दिल्या होत्या.

दोघांच्या लग्नाचे फोटो सोशल मीडियावर खूप व्हायरल झाले होते. लग्नानंतर नेहा कक्कड आणि रोहनप्रीत यांच्या मधुचंद्राचे फोटो सोशल मीडियावर गोंधळ घालत होते. दोघेही मधुचंद्रासाठी दुबई मध्ये पोहचले आहेत आणि खूप मस्ती करत आहेत.

नेहा कक्कड सोशल मीडियावर बरीच सक्रिय राहते. ती आपल्या प्रत्येक क्षणाला चाहत्यांसोबत शेअर करते. अशा परिस्थितीत जेव्हा ती मधुचंद्रासाठी दुबईत गेली असताना तिथे खूप मस्ती करताना दिसत आहे. खात्यावर शेअर करत आहे, ज्याला चाहते त्याला खूप पसंत करत आहेत आणि टिप्पणी देखील करत आहेत.

हल्लीच, नेहा ने अजून एक व्हिडिओ शेअर केला आहे ज्यामधे ती दुबई मधील हॉटेलच्या खोलीत नृत्य करत आहे आणि नृत्य करताना बाल्कनीत चालल्या जाते. नेहा ने हा व्हिडिओ आपल्या अधिकृत इंस्टाग्राम खात्यावर शेअर केला आहे. नेहा व्हिडिओमध्ये फीट इट रील इट गाण्यावर मस्ती करत आहे.

तिच्या या व्हिडिओला आतापर्यंत 1 लाखापेक्षा जास्त लोकांनी बघितले आहे आणि चाहते टिप्पणी करत आहेत. नेहा कक्कडच्या या व्हिडिओ वर पती रोहनप्रीत ने देखील टिप्पणी केली आहे.

https://www.instagram.com/reel/CGpETr8jhaG/?igshid=g6f2hiockz2f

Leave a Reply

Your email address will not be published.