चक्क आपल्या सख्या भाच्यासोबतच लि’पलोक, ‘या’ अभिनेत्री चा फोटो झाला वायरल!!

आपल्याला माहीतच आहे की कोरोना काळात प्रसार रोखण्यासाठी साठी भारतात अभूतपूर्व लॉकडाऊन घोषित करण्यात आला होता . याचा मोठा फटका बॉलीवूड क्षेत्राला देखील बसला होता कारण सर्वच चित्रपटांचे चित्रीकरण थांबले होते. अशा काळात सेलेब्रिटीजनी लोकांच्या संपर्कात राहण्यासाठी सोशल मीडियाचा पर्याय निवडला.. आणि या काळात एक अभिनेत्री अशी होती, जो तिच्या सोशल मीडियावरच्या वक्तव्यांनी कायमच चर्चेत राहिली.

आम्ही बोलत आहोत अभिनेत्री कंगना रनौत बद्दल. लॉकडाउननंतर बॉलिवूड अभिनेत्री कंगना रनौत सोशल मीडियावर खूपच सक्रिय झाली आहे. ती ट्विटरवर आपले मत शेअर करते आणि कधीकधी गोंडस छायाचित्रेही शेअर करते. सध्या ती चर्चेत आहे ट्विटरवर असेच छायाचित्र शेअर करण्यावरून. या चित्रात ती आपला भाचा पृथ्वीच्या ओठांना किस करत आहे.

कंगना रनौत आपल्या घरापासून हजारो मैलांच्या अंतरावर हैदराबादमध्ये ‘थलाईवी’ चित्रपटाचे शूटिंग करत आहे. दरम्यान,तिने आपली बहीण रंगोलीचा मुलगा पृथ्वीला चुं-बन घेतानाचा एक फोटो शेअर केला आहे. हे चित्र त्यावेळेचे आहे जेव्हा ती घरून हैदराबादला शूट करण्यासाठी निघाली होती. या चित्रात तिचा भाचा रडताना दिसत आहे. कंगनाची मांडीवर बसण्यासाठी तो रडत होता असे तिने म्हटले आहे.

कंगनाने तिच्या ट्विटमध्ये लिहिले आहे की, “जेव्हा मी शूटसाठी निघाले होते तेव्हा त्याने मी जाऊ नये असा आग्रह धरला. मला काम कामासाठी जावंच लागेल हे मी त्यांना समजावून सांगितले. खूप वेळ समजावल्यानंतर त्याने मला जाण्याची परवानगी दिली ठीक आहे तुम्ही जा पण मला दोन मिनिटे तुझ्याबरोबर बसू द्या.. असं म्हणत त्याने माझ्याकडे माझा काही वेळ मागितला.

हैदराबादला जाण्यापूर्वी तिने कंगना रनौत ‘थलाईवी’ च्या अंतिम वेळापत्रकात अनेक छायाचित्रे शेअर केली. ही चित्रे शेअर करताना तिने लिहिले की, “गुडबाय म्हणणे अजिबात सोपे नाही परंतु माझ्या डोंगरांना बाय म्हणण्याची वेळ आली आहे, थालिइवीच्या शेवटच्या वेळापत्रकात मी हैदराबादला जात आहे. एकामागोमाग एक चित्रपट येत असल्यामुळे मला पुन्हा पुन्हा मनाली ला परत येत नाही, परंतु या वेळी मी खूप वेळ इकडे एन्जॉय केला. “

थलाईवि सोबतच कंगना ‘धाकड’ चित्रपटासाठी परिश्रम घेत आहे. यासाठी ती लढाऊ युक्त्याही शिकत आहे. अलीकडेच तीने बॉक्सिंग करतानाचे तिचे इंस्टाग्रामवर फोटो शेअर केले आहेत. तिच्या कारकीर्दीतली ही पहिलीच वेळ असेल जेव्हा ती बॉक्सिंग करताना दिसणार आहे.

या छायाचित्रांमध्ये अभिनेत्री कंगना प्रशिक्षकासोबत बॉक्सिंगचे कठोर प्रशिक्षण घेताना दिसत आहे. इतर चित्रांमध्ये ती प्रशिक्षक आणि दिग्दर्शक रजनीश घई यांच्याशी चर्चा करताना दिसली. कंगना मल्टी-टास्कचा द्वेष करते, तरीही तिने हे पोस्ट कॅप्शन केले आणि लिहिले की या कठीण काळात तिने आपल्या कारकीर्दीच्या ज्या ठिकाणी तिने प्रचंड प्रमाणात काम केले आहे.

अभिनेत्रीने यापुढे असे लिहिले आहे की थलाइवी च्या शूटिंग व्यतिरिक्त तिने तिच्या पुढच्या धाकड चित्रपटासाठी देखील तयारी सुरु केली आहे. आणि लवकरच हा चित्रपट देखील प्रेक्षकांसमोर येण्याची चिन्हे दिसत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.