बापरे बाप…! एक दोन नव्हे तर इतक्या मुलांची आई बनू इच्छिते प्रियंका चोप्रा…

बॉलिवूड अभिनेत्री अनुष्का शर्मा ने नुकताच एका मुलीला जन्म दिला आहे. त्यानंतर प्रत्येकजण अभिनेत्री आणि तिचा नवरा विराट कोहलीचे अभिनंदन करत आहे. जोडपे पालक बनल्यामुळे त्यांंचे चाहतेे खूपच खूष झाले आहेत. आपण आतााीदेसी गर्ल म्हणून प्रसिद्ध असलेेेली प्रियंका चोप्रा बद्दल बोलूया. 2018 मध्येे ती निक जोनासशी विवाहबंधनात अडकली , परंतु आतापर्यंत त्यांच्या घरात लहान पायासह चालून आनंद आला नाही. पण आता असे वाटत आहे की प्रियंका चोप्राने फॅमिली प्लॅनिंग सुरू केली आहे. होय, नुकत्याच एका मैगजीन मद्ये झालेल्या संभाषणात प्रियंका म्हणाली की तिला संपूर्ण क्रिकेट संघ हवा आहे.

प्रियंका चोप्राने आपल्या कौटुंबिक नियोजनाबद्दल सांगितले की, “मला मुले हवी आहेत. शक्य तितकी मुले. एक क्रिकेट संघ? ” प्रियंकाच्या तोंडून असे कौटुंबिक नियोजन ऐकून प्रत्येकजण आश्चर्यचकित झाला आहे, प्रियंका चा पती निक जोनास एक अमेरिकन गायक आहे. कपलने हिंदू आणि ख्रिश्चन रीतिरिवाजांशी लग्न केले होते. तसेच दोघांची संस्कृती एकमेकांपासून पूर्णपणे भिन्न आहे. पण स्वत: प्रियंकाने एका मुलाखतीत सांगितले होते की तिला कोणत्याही प्रकारची समस्या आली नाही. ती निक बरोबर खूप खूष आहे.

प्रियंका चोप्राने आपल्या एका मुलाखतीत म्हटले होते की, “लग्नात कोणतीही अडचण आली नव्हती. पाण्यात एक मासा जसा येतो तसा निक भारतात आला. परंतु कोणत्याही सामान्य जोडप्याप्रमाणेच आपल्यालाही एकमेकांच्या सवयी समजून घेतल्या पाहिजेत, समोरच्या व्यक्तीला काय आवडते किंवा काय आवडत नाही हे समजून घ्यावे लागते. तर अशाप्रकारे हे एखाद्या एडवेंचरसारखे आहे, आमच्या लग्नात काहीही कठीण नव्हते. ”

प्रियांका चोप्रा आणि निक जोनास यांच्या रिलेशनशिपमध्ये वयाचा बराच फरक देखील आहे. पण दोघांमधील प्रेम सर्वांनाच आवडतं. अमेरिकेत राहत असतानाही प्रियांका भारतीय संस्कृतीशी जोडलेली राहते आणि तिचा नवरा निक देखील भारतीय परंपरेचा आदर करतो. अभिनेत्रीच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलताना प्रियांका नुकतीच प्रदर्शित झालेल्या ‘द व्हाईट टायगर’ चित्रपटामध्ये राजकुमार राव सोबत मुख्य भूमिकेत दिसली होती. याशिवाय प्रियांकाचे अनेक मोठे प्रकल्प येत्या काळात प्रेक्षकांसमोर येतील. प्रियांकाचा हॉलिवूड चित्रपट ‘द टेक्स्ट फॉर यू’ या चित्रपटाने प्रेक्षकांमध्येही प्रचंड एक्साइमेंट केेली.

Leave a Reply

Your email address will not be published.