आपल्या बॉयफ्रेंड सोबतच शाळेमध्ये बंद झाली होती Twinkle, त्या दिवशी शाळेत केला होता हा कारनामा

बॉलिवूडच्या दुनियेतून बाहेर पडलेली अभिनेत्री ट्विंकल खन्ना आपल्या आयुष्यातील काही मनोरंजक भाग आपल्या चाहत्यांबरोबर शेअर करत असते. ट्विंकल खन्ना आपल्या आयुष्याशी संबंधित प्रत्येक किस्से एका अनोख्या पद्धतीने शेअर करते. यावेळी, तिने आपल्या शालेय जीवनाचा किस्सा लोकांना शेअर केला आहे. अलीकडेच ट्विंकल खन्नाने एका मुलाखतीदरम्यान तिच्या स्कूल बॉयफ्रेंडबद्दल एक रहस्य उघड केले आहे.

हा व्हिडिओ सोशल मीडियामध्ये जोरदार व्हायरल होत आहे. या व्हिडिओमध्ये तिने सांगितलं आहे की, ती एकदा तीच्या प्रियकराबरोबर शाळेत कसे बंद झाली होती. त्यानंतर तेथून बाहेर पडण्यासाठी तिने एक अतिशय आश्चर्यकारक काम केले होते. इतकेच नाही तर ट्विंकलने तिच्या स्कूल बॉयफ्रेंड विषयी अनेक माहितीही सांगितली आहे. ट्विंकल चा हा एडवेंचर किस्सा बराच इंट्रेस्टेड आहे.

ट्विंकल खन्नाने तिच्या स्कूल बॉयफ्रेंडविषयी माहिती देताना अनेक सीक्रेट्स उघड केले आहेत. ती म्हणाली की- “तो माझ्या शेजारी बसला होता आणि जेव्हा मरीया जेन्स शूज मुळे माझे पाय हलत होती. तेव्हा तो चांगला होता, तो सुंदर होते. त्याचा चेहरा खूप गोंडस होता.

एका संभाषणादरम्यान ट्विंकलने सांगितले की बॉयफ्रेंडने तिला उडी, लांब उडी मारायला शिकविले होते. तिने सांगितले की जेव्हा त्या दोघांना शाळेत लॉक केले होते तेव्हा त्यांनी खिडकीतून उडी मारून बाहेर आले होते.

ट्विकलने असेही म्हटली होते की- “जर आम्ही रस्त्यात एकमेकांना क्रॉस केले नसते तर आज मी त्याला ओळखले नसते.” मला वाटते की जर त्यानेही आज मला पाहिले तर त्यालाही तेच वाटेल.’

Leave a Reply

Your email address will not be published.