जान्हवी चे बॅकलेस फोटो बघून प्रत्येक जण आश्चर्यचकित होईल, फोटो होत आहेत खूप व्हायरल…

जान्हवी कपूर लवकरच रुही या चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटाशिवाय ती गुड लक जेरीमध्येही दिसणार आहे. जान्हवी कपूर ही एक चित्रपट अभिनेत्री आहे. तिने बर्‍याच चित्रपटांमध्ये महत्वाची भूमिका साकारली आहे. तिच्या भूमिकांना खूपच पसंती मिळाली आहे.

नवी दिल्ली, जेएनएन: फिल्म अभिनेत्री जान्हवी कपूरने तिच्या अलीकडील फोटोशूटची छायाचित्रे सोशल मीडियावर शेअर केली आहेत. त्यात ती खूपच ग्लॅमरस दिसत असून, आता जान्हवी कपूरने तिच्या नुकत्याच झालेल्या फोटोशूटचे फोटो इन्स्टाग्रामवर शेअर केले आहेत. त्यामध्ये जान्हवी कपूरने सिल्व्हर टॉप आणि गुलाबी रंगाची पँट परिधान केलेली दिसत असून, ती खूपच सुंदर दिसत आहे.

तिने मेकअप देखील केला आहे. जान्हवी कपूरने पर्पल कलर चे आयलाइनर लावले आहे. तिने फोटोत आपले केस बांधले आहेत आणि कानातले घातले आहेत. तिचे फोटो इंटनेटवर जोरदार व्हायरल होताना दिसत आहेत. तिने त्यास ‘पलट’ असे नाव दिले आहे. तसेच ‘रुही द सेकंड’ असेही लिहिले आहे.

जान्हवी कपूर लवकरच रुही या चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटाशिवाय ती ‘गुड लक जेरी’ मध्ये देखील दिसणार आहे. जान्हवी कपूर ही एक चित्रपट अभिनेत्री असून तिने बर्‍याच चित्रपटांमध्ये महत्त्वपूर्ण भूमिका साकारल्या आहेत. तिच्या भूमिकांना खूप पसंती मिळाली आहे.

श्रीदेवी आणि बोनी कपूर यांची मुलगी जान्हवी कपूरने बॉलिवूडमध्ये बर्‍याच चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. तिचा आधीचा ‘गुंजन सक्सेना द कारगिल गर्ल’ हा चित्रपटही बर्‍याच कारणांमुळे वादात सापडला आहे. जान्हवी कपूर लवकरच ‘रुही’ चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटाचा ट्रेलर तिने सोशल मीडियावर शेअर केला आहे. त्याशिवाय राजकुमार राव याचीही या चित्रपटात महत्वाची भूमिका आहे. हा चित्रपट 11 मार्च 2021 रोजी रिलीज होणार असून, चित्रपटाचा प्रचार सुरू झाला आहे.

‘रोही’ चित्रपटाच्या पहिल्या गाण्यातील ‘पानघाट’ वर डान्स फ्लोरवर नाचल्यानंतर राजकुमार राव आणि जान्हवी कपूर यांनी त्यांचे दुसरे गाणे ‘किस्टन’ रिलीज केले आहे. शुक्रवारी जान्हवीने तिच्या इन्स्टाग्राम हँडलवर तिच्या चाहत्यांसाठी रोमँटिक गाण्याचे टीझर शेअर केले आहे. तिने पोस्ट कॅप्शन मद्ये लिहिले आहे की, # हप्ते, लिंक बायोमध्ये आहे. # रुही 11 मार्च 2021 रोजी थिएटरमध्ये येत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.