लहानपणी काहीसे असे दिसत होते हे बॉलिवूड मधील बंधू…

बॉलिवूडचा चॉकलेट हिरो शाहिद कपूरचा आज वाढदिवस आहे. यावेळी, नातेवाईक, मित्र आणि चाहते आणि असे बरेच लोक त्याला वाढदिवसाच्या शुभेच्छा देत आहेत. यादरम्यान त्याचा धाकटा भाऊ ईशान खट्टरने एक खास चित्र शेअर करुन सर्वांचे लक्ष वेधून घेतले आहे. त्याने एक स्पर्श करणारी नोट देखिल लिहिलेली आहे.

इशान खट्टरने आपल्या बालपणीचे एक चित्र शेअर केले आहे, त्यात शाहिद त्याच्यासाठी किती खास आहे हे दर्शवित आहे. म्हणूनच त्याने मोठ्या भावाचे वाढदिवसाच्या दिवशी खूप खास पद्धतीने अभिनंदन केले. त्यानी लिहिले, ‘जीवन हे कोड्यासारखे आहे’ कधी हासवते तर, कधी रडवते. परंतु या सर्वांच्या दरम्यान मी नेहमीच तुझ्यावर प्रेम करीन. बडे भाई वाढदिवसाच्या हार्दिक शुभेच्छा ‘.

यासह, ईशानने आपल्या मोठ्या भावासाठी हार्ट इमोजी देखील ठेवली आहे. तसेच दुसर्‍या चित्रात ईशान शाहीदच्या शेजारी बसला आहे. जेव्हा त्याने बॉलिवूडमध्ये प्रवेश केला तेव्हाचा हा फोटो आहे. यात ईशानने आपल्या मोठ्या भावाचा हात धरला आहे आणि ते दोघे एकमेकांकडे पहात आहेत. दोघेही एकमेकांना पाहून हसत आहेत, हे दोन्ही भावामधील प्रेम स्पष्टपणे दाखवत आहेत.

लोकांना ही पोस्ट खूप आवडली असून शाहिद आणि ईशानचे चाहते त्यांना देश-विदेशातून कमेंट करत आहेत. लोकांनी गोंडस टिप्पण्या लिहून दोन्ही भावांचे कौतुक व केले आहे. कोणीतरी कूल ब्रदर लिहिले आहे तर कोणी त्यांचे वर्णन उत्तम बंधू म्हणून केले आहे. त्यानंतर सोशल मीडियावर हे चित्र मोठ्या प्रमाणात पाहिले जात आहे.

इशान खट्टर शाहिद कपूरसोबत बर्‍याच वेळा दिसला आहे. शाहिद देखील एक फैमिली पर्सन आहे. तो आपल्या कुटुंबाला खूप महत्त्व देतो आणि त्याच्या पाठीशी उभा राहतो. ईशानच्या धडक या चित्रपटाच्या वेळी शाहिदने त्याला खूप काही शिकवले आणि टिप्सही दिल्या होत्या. आपल्या मोठ्याला यशस्वी होताना पाहण्याची देखील त्याची इच्छा आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.