अभिनेत्री सारा अली खान झाली हॉस्पिटलमध्ये दाखल,अशी स्थिती झाली आहे की तिला नीट बोलताही येत नाही….

सारा अली खान बॉलिवूडमध्ये काही निवडक चित्रपट करून खूप प्रसिद्ध झाली आहे. विशेषत: सोशल मीडियावर तिची शानदार फॅन फॉलोइंग आहे. इंस्टाग्रामवर ती तिचे काही व्हिडिओ किंवा फोटो चाहत्यांसह शेअर करत असते. अलीकडेच साराने तिच्या डेंटिस्ट क्लिनिक भेटीचा एक मजेदार व्हिडिओ शेअर केला आहे. हा व्हिडिओ पाहून चाहतेही खूप मजेदार प्रतिक्रिया देत आहेत.

व्हिडिओमध्ये पाहता येईल की सारा डेन्टिस्टच्या खुर्चीवर बसली आहे. ती तीची अक्कल दाढ काढण्यासाठी ती येथे आली आहे. लोक सहसा असे करण्यास घाबरतात. पण साराने भीती असूनही याचा एक मजेदार व्हिडिओ बनविला. व्हिडिओमध्ये सारा म्हणते, ‘नमस्कार मित्रांनो, मी सध्या डॉक्टरकडे आहे. आज ते माझी अक्कल दाढ काढून टाकणार आहेत. ‘

हा व्हिडिओ इन्स्टाग्रामवर शेअर करताना साराने ‘हॅलो व्ह्यूअर्स’ ‘ज्ञानी दातांनो बाय बाय’ हे कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे. साराचा हा व्हिडिओ आतापर्यंत 24 लाखांहून अधिक लोकांनी पाहिला आहे. काही लोक साराच्या या मजेदार व्हिडिओचा आनंद घेत आहेत, तर दुसरीकडे काही चाहते साराच्या तब्येतीची चिंता करीत आहेत.

विशेष म्हणजे सारा तिची आई अमृता सिंग आणि भाऊ अब्राहम अली खानसोबत राहते. त्याचवेळी तिचे वडील सैफ अली खान दुसरे लग्न करणार्या करीना कपूरसोबत राहत आहे. अमृताचा वाढदिवसही दोन दिवसांपूर्वी होता. अशा परिस्थितीत साराने तिच्या आईबरोबर एक चित्र शेअर केले आणि शुभेच्छा दिल्या. फोटोसह तिने कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे- ‘माझ्या संपूर्ण जगाला वाढदिवसाच्या हार्दिक शुभेच्छा. माझा आरसा, सामर्थ्य आणि प्रेरणा बनल्याबद्दल धन्यवाद. माझे निळ्या रंगावर प्रेम आहे.

कामाबद्दल बोलताना सारा ‘अतरंगी रे’ चित्रपटाच्या शूटिंगमध्ये व्यस्त आहे. या चित्रपटात ती बॉलिवूडचा खिलाडी अक्षय कुमार आणि रजनीकांत यांचा दामाद धनुषसोबत पहिल्यांदा दिसणार आहे. त्याचवेळी तिचा ‘कुली नंबर वन’ लवकरच रिलीज झाला होता. या चित्रपटात तीच्यासोबत वरुण धवन मुख्य भूमिकेत होता. हा चित्रपटट खूप वाईट रीतीने फ्लॉप झाला.

Leave a Reply

Your email address will not be published.