पिवळ्या साडीत हे कृत्य करताना सुशांतच्या आधीच्या प्रियेसीचा विडिओ झाला वायरल!!

अंकिता लोखंडे सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव असते, आणि ति तिचे धमाकेदार व्हिडिओ सतत शेअर करत असते.

प्रसिद्ध अभिनेत्री अंकिता लोखंडे ही सोशल मीडियावर सध्या खूप अ‍ॅक्टिव्ह असते आणि सतत ति तिचे धमाकेदार व्हिडिओ शेअर करते. अलीकडेच शाहरुख खान-दीपिका पादुकोणच्या ‘चेन्नई एक्सप्रेस’ च्या ‘तीतली’ या हिट गाण्यावर शानदार नाचल्यानंतर तिि आता माधुरी दीक्षितच्या प्रसिद्ध ‘धक धक’ या गाण्याकडे पाऊल टाकत आहे. तिचा हा व्हिडिओ इंटरनेटवर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे.

या व्हिडिओतील अंकिताच्या डान्स मूव्हज अप्रतिम आहेत. पिवळ्या रंगाच्या साडी ग्लॅमरस दिसत आहे. तिने कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे की – “एखादा कलाकार हा नेहमी कलाकार असतो, मग तो लहान पडद्यावर काम करतो किंवा इन्स्टाग्राम रीलवर.” यासोबतच अंकितानेही सांगितले आहे की ती माधुरी दीक्षितची फॅन आहे.

यापूर्वी अंकिता शाहरुख खान आणि दीपिका पादुकोणच्या ‘चेन्नई एक्सप्रेस’ च्या गाण्यांवर नाचताना दिसली होती. या व्हिडिओमध्ये अंकिता लोखंडे व्हाइट आउटफिटमध्ये दिसत आहे. अंकिताही अवघड टप्पे सहजपणे करत आहे, हे पाहून चाहत्यांनाही आश्चर्य चकित झाले आहेत. तीची जोरदार स्तुती होत आहे. तीने लिहिले की- “जेव्हा कैटरपिलरने विचार केला की तिचे आयुष्य संपेल, तेव्हा तिने उडण्यास सुरवात केली.”

अंकिता सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव आहे. अभिनेता सुशांतच्या निधनानंतर तिची खूप चर्चा झाली आहे. तीने सुशांतच्या परिवाराचे पूर्ण समर्थन केले आणि अनेक प्रसंगी दिवंगत अभिनेत्यासाठी न्यायाची मागणी केली.

Leave a Reply

Your email address will not be published.