जेव्हा ऐश्वर्या राय बच्चन सासरे अमिताभ बच्चन सोबत लीप लोक करताना पकडली गेली!! लिप किस मुळे झाली प्रचंड बदनामी…

अमिताभ बच्चन आणि ऐश्वर्या राय यांच्यात सासरे आणि सून हे नातं आहे. ऐश्वर्या राय बिग बीचा मुलगा व अभिनेता अभिषेक बच्चन ची पत्नी आहे. पण असा फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे.

व्हॅलेंटाईन वीक काही दिवसातच चालू होईल. हा आठवडा म्हणजे प्रेम व्यक्त करण्याचा, आपल्या जोडीदाराला आपल्या प्रेमाची भावना निर्माण करण्याचा हा एक मार्ग आहे …. या आठवड्यात ‘रोज डे’, ‘चॉकलेट डे’ सारखे बरेच दिवस आहेत … पण ‘किस डे’ हा बहुतेक जोडप्यांचा आवडता दिवस आहे .

या दिवशी आपल्या जोडीदाराद्वारे जोडीदाराबरोबरचे प्रेम व्यक्त केले जाते . बॉलिवूडमध्ये किस डे बद्दल अनेक व्हिडिओ आणि फिल्मी सीन आहेत, पण आज आम्ही तुम्हाला अशा घटनेबद्दल सांगणार आहोत, ज्यामुळे स्टार्स ला वादांचा सामना करावा लागला आहे.

अमिताभ बच्चन आणि ऐश्वर्या राय बच्चन यांच्या कथेपासून सुरुवात करूया …. बॉलिवूडचा सम्राट अमिताभ बच्चन एकुलता एक अभिनेता आहे जो खांद्याला खांदा लावून युवा कलाकारांसोबत काम करतो. ऐश्वर्या राय देखील बॉलिवूडमधील एक प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे. तीच्या सौंदर्याची केवळ देशातच नव्हे तर परदेशातही चर्चा आहे. अमिताभ बच्चन आणि ऐश्वर्या राय यांचे सासरे आणि सून असेे संबंध आहेत. ऐश्वर्या राय बिग बीचा मुलगा आणि अभिनेता अभिषेक बच्चन ची पत्नी आहे. पण असा फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे.

ज्यामुळे ऐश्वर्या राय ची बरीच बदनामी झाली आहे. फोटोमध्ये अमिताभ आणि ऐश्वर्या राय व्हायरल होताना दिसत आहेत. दोघेही या स्टाईलमध्ये आहेत, जे दोघे काय करीत आहेत हे कोणालाही दिसेल की ते किस करत आहेत. वास्तविक हा फोटो ‘स्टारडस्ट अवॉर्ड्स’ चा आहे. ज्यामध्ये ऐश्वर्या राय ला ‘जजबा’ चित्रपटासाठी सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्री आणि ‘पीकू’ आणि ‘शमिताभ’ चित्रपटासाठी अमिताभ बच्चन ला सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्याचा पुरस्कार मिळाला. कार्यक्रमानंतर दोघेही मीडिया मध्ये आले. ऐश्वर्या अमिताभ बच्चन यांच्या कानात काहीतरी बोलणार होती, तेव्हाच हा फोटो क्लिक होता. ज्याला एक वेगळा रंग देण्यात आला.

Leave a Reply

Your email address will not be published.