पापा सैफच्या दुसर्‍या लग्नात अशी काहीशी लठ्ठ दिसत होती अभिनेत्री सारा अली खान!!

बॉलिवूड स्टार्स लॉकडाऊनमध्ये घरात बसून कंटाळले आहेत. अशा परिस्थितीत ते टाईमपाससाठी सोशल मीडियाचा वापर करत आहेत. या लॉकडाउनमध्ये बॉलिवूडचे अनेक स्टार्स आहेत ज्यांनी आपल्या सोशल मीडिया अकाउंटवर जुन्या दिवसाची छायाचित्रे शेअर केली आहेत. सैफ अली खान आणि अमृता सिंग यांची मुलगी सारा अली खानदेखील त्यापैकी एक आहे.

वय सारानेे ‘केदारनाथ’ चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये डेब्यू केला होता. यानंतर ती सिंबा आणि लव आजक मध्ये दिसली होती. येणाऱ्या दिवसात ‘कुली नंबर 1’ च्या सिक्वेलमध्ये सारासुद्धा पाहायला मिळणार आहेे . मात्र, लॉकडाऊनमुळे सर्व चित्रपटांचे शूटींगही बंद आहे. दरम्यान सारा तिच्या जुन्या दिवसांची आठवण करून इमोशनल होत आहे.

साराने तिच्या अधिकृत इन्स्टाग्राम अकाउंटवर काही छायाचित्रे शेअर केली आहेत. ही छायाचित्रे तिच्या लहाणपणापासून ते आत्तापर्यंत असणाऱ्या बेस्ट फ्रेंड्स ची आहेत. चित्रमध्ये सारा आणि तीचा बेस्ट फ्रेंड्स वेगवेगळ्या वयोगटात एकत्र दिसत आहेे. साराचे दोन बेस्ट फ्रेंड्स तिच्याबरोबर लहानपणापासूनच आहेत. चित्रांसह हायलाइट करीत सारा कॅप्शनमध्ये लिहिलेे आहे की , “लठ्ठपणापासून पातळ होईपर्यंत तुम्हा लोकांना 8,395 दिवसांपासून ओळखत आहे जर तुमच्यासारखे मित्र माझ्याबरोबर असतील तर मी नेहमीच जिंकेल. ‘ यासह साराने बालपणातील दोन बेस्ट फ्रेंड्स इशिका श्रॉफ आणि वेदिका पिंटो यांना टॅग केलेे आहे .

साराने शेअर केलेल्या छायाचित्रांमध्ये तिच्या बालपणीचा एक फोटो देखील आहे. यात साराने ग्रीन कलरचा ड्रेस परिधान केला आहे. सारा तिच्या फ्रेंड् च्या खांद्यावर एक हात ठेवत गोड स्मित करत आहे. हे चित्र चाहत्यांनी खूप पसंत केले आहे.

चित्रपटांमध्ये येण्यापूर्वी सारा खूपच लठ्ठ असायची. जरी तिचे वजन जास्त असले तरी तिच्या फ्रेंड्स तिच्यावर खूप प्रेम करायच्या. साराने शेअर केलेल्या फोटोत तिने पांढरा शर्ट आणि डोळ्यावर चष्मा घातला आहे.

या चित्रांमध्ये साराने एक चित्र शेअर केले आहे आणि ती तिचे वडील सैफ आणि सावत्र आई करीना कपूर यांचे दुसरे लग्न आहे. पापाच्या दुसर्‍या लग्नात साराने ग्रीन कलरचा सूट परिधान केला होता. या फोटोमध्ये सारा खूपच गोंडस आणि सुंदर दिसत आहे. यात ती तिच्या बेस्ट फ्रेंड्स (इशिका श्रॉफ – वेदिका पिंटू) पोज करताना दिसत आहे.

सारा अली खान, इशिका श्रॉफ आणि वेदिका पिंटू आजही चांगल्या फ्रेंड्स आहेत. आम्ही देवाला प्रार्थना करतो की त्यांची मैत्री नेहमीच सुरक्षित असेल.

Leave a Reply

Your email address will not be published.