अर्जुन कपूर 46 वर्षीय मलायकाची फसवणूक करत आहे, मोठे कारण आले समोर !!

बॉलिवूडमधील सर्वाधिक चर्चेत असलेले कपल अर्जुन आणि मलायका बर्‍याच दिवसांपासून एकमेकांना डेट करत आहेत. दोघांनीही आपल्या रिलेशनशिपबद्दल सर्वांना उघडपणे सांगितले आहे. तसेच मलायका आणि अर्जुनच्या लग्नाची बातमी सोशल मीडिया बर्‍याचदा ट्रेंड करत असते. दरम्यान, अर्जुन कपूरने असे कृत्य केले आहे आणि अस वाटत आहे की तो कोठे तरी मलायकाची फसवणूक करीत आहे.

काही दिवसांपूर्वी अर्जुन कपूर करण जोहरच्या रिअ‍ॅलिटी शो व्हाट द लव्हमध्ये गेला होता. या शोमध्ये सामान्य लोकांना सेलिब्रिटीबरोबर डेटवर जाण्याची संधी मिळते. अशा परिस्थितीत सामान्य लोकांना त्यांच्या स्वत: ची पर्सनैलिटी थोडी नीट करण्याची संधी असते.

आत्ताच एका मुलाखतीत अर्जुन कपूरने शोचा अनुभव सांगितला. व्हॉट द लव्हमध्ये माझी पहिली ब्लाइंड डेट होती, असे त्याने म्हटले होते. या अनुभवाचे वर्णन त्याने खूप चांगले केले आणि ते म्हणाले की मी अभिनेता झाल्यापासून ही माझी पहिली डेट होती आणि मला खूप आनंद झाला.

अर्जुन म्हणतो की आधी मी शो वर कॉन्फिडेंट नव्हता आणि जरासा नर्वस झालो होतो पण नंतर तो ठीक होत गेले, कारण आशी ही खूप मजेदार मुलगी आहे. अर्जुन आशि बद्दल सांगतो की आशी एक बरीच फिल्मी मुलगी आहे. तसेच थोड़ी नादान आणि तीचा सेंस ऑफ ह्यूमर चांगला आहे. अर्जुन म्हणाला की आशीचे अनेक रंग आहेत.

आपल्या डेटविषयी बोलताना तो म्हणाला की, आशीसोबतची ब्लाइंड डेट खरोखरच संस्मरणीय राहील. अर्जुन म्हणाला की आम्ही दोघांनीही आमच्या ब्लाइंड डेटचा खूप आनंद घेतला आणि आम्ही पिझ्झा एन्जॉय करताना खूप बोललो. व्हाट द लव्ह चा होस्ट करण जोहर आहे, आणि तो या शोच्या माध्यमातून सिंगल लोकांना मदत करतो, जेणेकरून जर कोणी खरे प्रेम शोधत असेल तर तो योग्य मार्गावर चालेल.

अरबाजबरोबर घ’टस्फो’ट झाल्यानंतर मलायका अर्जुनच्या जवळ आली होती. मलायकाने वर्ष 2017 मध्ये अरबाज खानला घ’टस्फो’ट दिला होता. यानंतर अर्जुन कपूरबरोबर मलायकाची जवळीक वाढू लागली. अर्जुनने मलायकाशी असलेल्या संबंधांची कबुलीही माध्यमांसमोर दिली आहे. मलायकाबरोबर तो बर्‍यापैकी आरामात असल्याचे त्याने स्पष्टपणे सांगितले आहे. अर्जुनच नाही तर मलायकानेही अर्जुनसोबत संबंध असल्याचे कबूल केले आहे. बर्‍याचदा दोघांची छायाचित्रे सोशल मीडियावर व्हायरल होतात.

अर्जुन मलायकाची जोडी सहसा आउटिंगवर एकत्र दिसू शकते. कधी डिनरमध्ये तर कधी समारंभात दोघे एकत्र दिसतात. मलायकाने 1998 साली अरबाज खानशी लग्न केले होते. आणि 19 वर्षानंतर 2017 मध्ये हे दोघे एकमेकांपासून विभक्त झाले. मलायका आणि अरबाज यांना मुलगा अरहान असून तो 17 वर्षांचा आहे. एकीकडे मलाइका अर्जुनशी डेट करत आहे, तर दुसरीकडे अरबाज खान जॉर्जिया अँड्रानीला डेट करत आहे

Leave a Reply

Your email address will not be published.