या कारणामुळे विकावी लागत आहे प्रियंकाला आपली आवडती कार.

प्रियांका चोप्रा ही सर्वाधिक लोकप्रिय आणि सर्वाधिक कमावणार्‍या भारतीय अभिनेत्रींमध्ये आहे. ती मिस वर्ल्ड २००० स्पर्धेची विजेती होती, आणि तिने अनेक पुरस्कार जिंकले आहेत आणि टीव्ही शो ‘क्वांटिको’ आणि काही हॉलिवूड चित्रपटांमध्ये देखील काम केले आहे. २०१६ मध्ये भारत सरकारने तिचा पद्मश्री पुरस्कार देऊन गौरव केला. २०१७ मध्ये फोर्ब्सने तिला जगातील सर्वात १०० सामर्थ्यवान महिलांमध्ये सूचीबद्ध केले. प्रियांकाकडे अतिशय हेवा वाटेल असे कारचे संग्रह आहे, ज्यात काही भरपूर महागड्या गाड्या आहेत.

बॉलिवूडपासून हॉलिवूडपर्यंत लांब पल्ल्यात आलेली देसी गर्ल प्रियंका चोप्रा लंडनमध्ये आहे. प्रियांका आजकाल खूप व्यस्त आहे. प्रियांका चोप्रा सध्या तिच्या ‘द व्हाइट टायगर’ या शेवटच्या चित्रपटाच्या यशाचा आनंद घेत आहे. पण दरम्यान आता एक बातमी आहे की प्रियंका चोप्राला तिची महागडी वाहने विकायची आहेत. लग्नापासून प्रियंका चोप्रा पती निक जोनस समवेत अमेरिकेत शिफ्ट झाली. ज्यामुळे आता त्यांची वाहने मुंबईत धूळ खात आहेत.

यासाठी प्रियंका चोप्रा या स्वतःची वाहने विकण्यासाठी खरेदीदार शोधत आहेत. प्रियंकाला तिची रोल्स रॉयस कार आधी विकायची आहे. प्रियंका गेल्या २ महिन्यांपासून आपली कार विक्री करीत आहे. सूत्रांच्या माहितीनुसार प्रियंका चोप्राने आपल्या कारची किंमत खूपच कमी ठेवली आहे. प्रियंकाला तिची कार लवकरात लवकर विकण्याची इच्छा आहे. पण असं होत नाही आहे. प्रियंकाने ही कार अतिशय कृतज्ञतेने विकत घेतली होती. एवढी वाहने असलेली भारतातील एकमेव अभिनेत्री प्रियंका चोप्रा आहे.

प्रियंका चोप्राने तिचे ‘अपूर्ण अभिनेत्री’ हे तिच्या जीवनावर आधारित असलेले पुस्तक प्रसिद्ध केले. अधिकृतपणे लाँच झाल्याच्या दोन दिवसांतच पुस्तक प्रसिद्धं झाले आणि भारत आणि अमेरिका या दोन्ही देशांत ते बेस्टसेलर म्हणून घोषित केलं. त्याचबरोबर नुकत्याच प्रसिद्ध झालेल्या तिच्या ‘अपूर्ण अभिनेत्री’ या पुस्तकास तिला तिच्या चाहत्यांकडून खूप पसंती मिळाली आहे.

प्रियंका चोप्रा जोनासच्या “अपूर्ण अभिनेत्री” या तिच्या पुस्तकात विनोदी किस्से, हृदयद्रावक कथा आणि तिच्या आयुष्याविषयी आणि करियरविषयी नवीन खुलासे करण्यात आले आहेत.

इतकेच नव्हे तर आता या पुस्तकाला अमेरिका, भारत आणि ब्रिटनमध्ये खूप चांगला प्रतिसाद मिळाल्याचे वृत्त आहे आणि अमेरिका मध्ये ते अ‍ॅमेझॉन वेबसाइट मधील सर्वाधिक खरेदी केलेले पुस्तक ठरले आहे. इतकेच नव्हे तर ‘अपूर्ण अभिनेत्री’ या पुस्तकाला लोकांची इतकी पसंती मिळाली की अमेरिकेतील अ‍ॅमेझॉनवरही त्याचे ऑडिओ बुक पहिल्या क्रमांकावर ट्रेंड होत आहे. या व्यतिरिक्त हे पुस्तक सर्वाधिक खरेदी केलेल्या ऑनलाइन बुक स्टोअर बार्न्स अँड नोबलमध्ये पहिल्या १०० स्थानांमध्ये स्थान मिळविण्यात यशस्वी झाले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.