विराट-अनुष्काचे 35 व्या मजल्यावर 34 कोटी रुपयांचे आलिशान घर आहे, पाहा सुंदर फोटो…

भारतीय क्रिकेट संघाचा कर्णधार विराट कोहली आणि अभिनेत्री अनुष्का शर्मा अलीकडेच एका मुलीचे पालक झाले आहेत.11 जानेवारीला बॉलिवूड अभिनेत्री अनुष्का शर्माने एका लहान परीला जन्म दिला आहे. विराट आणि अनुष्का शर्मा हे सर्वाधिक चर्चे मधील एक सेलिब्रिटी कपल आहे.

लग्नाआधी विराट कोहली दिल्लीत राहत होता, परंतु लग्नानंतर तो मुंबईत स्थायिक झाला आहे. दोघेही मुंबईतील ओंकार नावाच्या अपार्टमेंटमध्ये राहतात. विराट आणि अनुष्काचे घर या अपार्टमेंटच्या 35 व्या मजल्यावर आहे. दोन्ही सेलिब्रिटींनी मधूनच खूप गोंडस डिझाईन दिले आहे.

हे घर अतिशय सुबकपणे सुशोभित केलेले आहे. विराट आणि अनुष्का वर्ष 2017 पासून या घरात राहतात.विराट आणि अनुष्काचा हा 4 बीएचके फ्लॅट आहे. या घरामधून समुद्र देखील सहज पाहता येतो. फोटोशूट्ससाठीही हे एक चांगले ठिकाण आहे.34 कोटी रुपये किंमतीचे हे घर 7171 चौरस फूट मध्ये बांधले गेले आहे.

विराट आणि अनुष्काच्या घरीही अनेक पाळीव कुत्री आहेत. आपण पाहू शकता की एक कुत्रा सोफ्यावर विश्रांती घेत आहे. दुसर्‍या चित्रात तुम्ही विराट कोहली आपल्या कुत्र्याबरोबर मौजमजा करतानाही पाहू शकता. विरुष्काच्या घरात एक छोटी बाग देखील बनवली गेली आहे. अनुष्का येथे बर्‍याचदा वेळ घालवताना दिसते.या घरात एक प्राइवेट टैरेसखील आहे, ज्यावर विराट आणि अनुष्का बर्‍याचदा एकमेकांसोबत वेळ घालवतात.
घराच्या बाल्कनीजवळ सोफा सेट ठेवलेला आहे. जेथे विराट आणि अनुष्का क्वालिटी टाइम स्पेंड करताना दिसत आहेत.

विशेष म्हणजे विराट कोहली आणि अनुष्का शर्मा यांनी बर्‍याच वर्षांपासून एकमेकांना डेट करत होते. यानंतर या दोघांचे डिसेंबर 2017 मध्ये लग्न झाले. विराट-अनुष्काने 11 डिसेंबर रोजी इटलीमध्ये फेरे घेतले. लग्न खूप सीक्रेट होते, ज्यात फक्त कुटुंब सदस्य आणि जवळचे मित्र उपस्थित होते. नंतर अनुष्का आणि विराटने त्यांच्या लग्नाचे ग्रैंड रिसेप्शन ठेवलं होतं. ज्यामध्ये राजकारण, क्रिकेट आणि चित्रपट जगातील अनेक दिग्गजांनी भाग घेतला होता.

वर्कफ्रंटबद्दल बोलताना, अलीकडेच आई बनलेल्या अनुष्का शर्माला आपल्या कामापासून पूर्णपणे दूर राहायचे आहे आणि फक्त तिच्या मुलीची काळजी घ्यायची आहे. विराट कोहलीबद्दल बोलताना विराट कोहली ऑस्ट्रेलिया दौर्‍यावर गेल्यानंतर चार कसोटी सामन्यांच्या सीरीजचा पहिला सामना खेळल्यानंतर पितृत्वाच्या रजेवर भारतात आला होता. भारत आणि इंग्लंड यांच्यातील टेस्ट सीरीज चेन्नईमध्ये 5 फेब्रुवारीपासून सुरू होत आहे. जेथे विराट कोहली मैदान सांभाळेल.

Leave a Reply

Your email address will not be published.