वे’श्या व्यवसाय साकारणाऱ्या आलिया भट्ट ने बोलले असे काही, एकूण नक्की चकित व्हाल

बॉलिवूडचे प्रसिद्ध चित्रपट दिग्दर्शक संजय लीला भन्साळी याचे चित्रपट खूपच पसंत केले जातात. नुकताच त्याच्या बहुप्रतिक्षित ‘गंगूबाई काठियावाडी’ चित्रपटाचा ट्रेलर प्रदर्शित झाले आहे. ज्याला एका दिवसात यूट्यूबवर 46 लाखाहून अधिक Views मिळाली आहेत. या चित्रपटात आलिया भट्ट मुख्य भूमिका साकारत आहे आणि ट्रेलर येण्यापूर्वीच आलियाने तिच्या इंस्टाग्रामवर एक पोस्टर प्रसिद्ध केले आहे.

ज्याच्या माध्यमातून तीने सांगितले की 30 जुलै रोजी चित्रपट थिएटरमध्ये रिलिज होइल..या चित्रपटाचा ट्रेलर प्रेक्षकांना खूप आवडला आहे व प्रेक्षकांना आलियाचे डायलॉग्सही आवडले आहेत. तसे, या चित्रपटातील आलियाची व्यक्तिरेखा देखील खूप जबरदस्त आहे. बहुतेक रोमँटिक चित्रपटात दिसणारी आलिया ‘गं’गूबाई का’ठिया’वाडी’ चित्रपटात पूर्णपणे बदललेल्या शैलीत दिसली आहे.

टीझरमध्ये आलियाचे जबरदस्त डायलॉग्स- 1 मिनिट 30 सेकंदाच्या या टीझरमध्ये आलिया भट्टने फक्त 5 ओळी म्हणजेच डायलॉग्स बोलले आहेत. आणि ते डायलॉग्स सोशल मीडियावर व्हायरल झाले आहेत. टीझरमध्ये आलियाचा लूकही लोकांचे लक्ष वेधून घेत आहे.

‘का’मठीपुरा मध्ये कधीच अमावशाची रात्र येत नाही, कारण गंगू तिथेच राहते ..’, ‘गंगू चंद्र होता आणि चंद्र राहील ..’, ‘सन्मानाने जगा, कोणाचाही भीती बाळगू नका, पोलिसांना, आमदाराला किंवा मंत्रि कोणालाही भिऊ नका. कोणाच्या बापाची भीती बाळगू नका .. ‘,’ जमिनीवर बसूननच बरी दिसत आहे, तुझी खुर्ची जाणार आहे कारण तू आता सवय लावून घे .. ‘,’ मी गंगू’बाई अध्यक्ष कामठीपुरा आहे , कुमारी तू सोडली नाही आणि श्रीमती कोणी बनवले नाही .. ‘.

तसे, आलिया प्रथमच चित्रपट दिग्दर्शक संजय लीला भन्साळीबरोबर काम करत आहे आणि 24 फेब्रुवारी रोजी संजय लीला भन्साळी चा वाढदिवस होता ज्यात इंडस्ट्रीच्या अनेक स्टार्सचा समावेश होता. पण आलिया भट्टने सगळी लाइमलाइट लुटली.आलिया या चित्रपटाविषयी खूप उत्सुक आहे आणि टीझरला प्रेक्षकांचा चांगला प्रतिसाद मिळाल्याचा आनंदही आलियाच्या चेहऱ्यावर दिसला.

Leave a Reply

Your email address will not be published.