सुहाना खान ने स्वतः चे काही विचित्र फोटोज केले शेयर…..फोटोज झाले वेगवान व्हायरल..!!

बॉलिवूड स्टार शाहरुख खानची मुलगी सुहाना खान बर्‍याचदा चर्चेत असते. कारण ती सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव्ह राहते. सुहाना खान आपल्या चाहत्यांसाठी सोशल मीडियावर वेळोवेळी सुंदर फोटो शेअर करत असते. अलीकडेच तीचा एक फोटो समोर आला असून तीने सोशल मीडियावर दहशत निर्माण केली आहे. या फोटोमध्ये सुहाना खान तिच्या मित्रांसह सेल्फी घेताना दिसली आहे. फोटोमध्ये सुहाना व्हाईट टॉप परिधान केलेली दिसत आहे.

फिल्मज्ञान ने सुहानाचे हे छायाचित्र इंस्टाग्राम अकाऊंटवर शेअर केले आहे, यात ती तिच्या मित्रांसह दिसली आहे. आतापर्यंत सुमारे 40,000 लोकांना हा फोटो आवडला आहे आणि या फोटोवर हजारो लोकांनी प्रतिक्रिया व्यक्त केली आहे. इंस्टाग्रामवर सुहानाचे दीड दशलक्षाहून अधिक फॉलोअर्स आहेत. लाखो लोकांनी तीचे फोटो सामायिक केले.

सुहाना खान आजकल अमेरिकेत शिकत आहे. कोराना विषाणूमुळे सुहाना भारतात परतली, त्यानंतर तिने आपल्या कुटूंबासमवेत वेळ घालवला. ती नुकतीच अमेरिकेत परतली आहे आणि अभ्यासात लक्ष केंद्रित करत आहे. सुहाना अभ्यास संपल्यानंतर बॉलिवूडमध्ये प्रवेश करणार असल्याचा अंदाज वर्तविला जात आहे. सुहाना नेहमीच स्टार किड्स म्हणून चर्चेत राहिली आहे. यामुळेच तीची फॅन फॉलोईंगदेखील पुरेशी झाली आहे.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.