सुशांतचे प्रकरण शांत होताच अंकिता लोखंडेने गुपचूप पद्धतीने आटोपून घेतला आपला मेहंदी सोहळा, हातावर दिसले सध्याच्या प्रियकरचे नाव!!

बी-टाऊनमध्ये सध्या लग्नाचे वातावरण सुरू आहे. प्रत्येकजण वेडिंग सेलिब्रेट करत आहे.‘सुल्तान ’चे दिग्दर्शक अली अब्बास जफर यानी लग्न केले आहे आणि त्यानंतर बॉलिवूडमधील प्रसिद्ध लेखक कनिका ढिल्लों आणि हिमांशू शर्मा यांनीही लग्न केले. त्यानंतर बॉलिवूड अभिनेता वरुण धवननेही नुकतेच लग्न केले आहे. आत्ताच छोट्या पडद्यावरील अभिनेत्री आणि दिवंगत अभिनेता सुशांतची मैत्रीण अंकिता लोखंडे चे मेहंदीची छायाचित्रे समोर आली आहेत.

अंकिता लोखंडे च्या मेहंदीचे फोटो सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर जोरदार व्हायरल होत आहेत. अंकिता या चित्रांमध्ये तिच्या हाताची मेहंदी दाखवताना दिसत आहे.यासह तीच्या चेहर्‍यावरील आनंदही दिसत आहे. अंकिता लोखंडे गेल्या काही काळापासून विकी जैनसोबत रिलेशनशिपमध्ये होती. यापूर्वी अंकिता आणि दिवंगत अभिनेता सुशांत हे अनेक वर्षांपासून रिलेशनशिपमध्ये होते. अंकिता आणि सुशांत दोघांनीही अत्यंत लोकप्रिय टीव्ही शो पवित्र रिश्ता मध्ये मुख्य भूमिकेत काम केले आहे.

अंकिता लवकरच बॉयफ्रेंडसोबत सात फेरे घेणार आहे.

अंकिता लोखंडे चे हे छायाचित्रे पाहिल्यानंतर लोक आणि त्यांच्या चाहत्यांचा असा विश्वास आहे की अंकिताने तिच्या हातावर मेहंदी अशीच नाही लावली. अफवांवर विश्वास ठेवल्यास, अंकिता लवकरच तिचा प्रियकर विक्की जैन बरोबर लग्नाच्या बंधनात अडकनार आहे. या दोघांचे लवकरच लग्न होऊ शकते. याची बातमीही बर्‍याच दिवसांपासून येत आहे.

व्हायरल फोटोंमध्ये हे स्पष्टपणे दिसून येते की तीची मेहंदी नवरी सारखी दिसत आहे. याशिवाय तिच्या चेहऱ्यावर आनंदही स्पष्टपणे दिसत आहे. नक्कीच अभिनेत्री तिच्या आयुष्याची दुसरी सुरुवात करणार आहे. या चित्रांमध्ये अंकिता विक्की जौनसोबत दिसली असून या दोघांच्या मेहंदीची डिझाइन एकसारखी आहे. दोघांच्या कपाळावर टिळक लावलेला आहे, आणि दोघेही ट्रेडिशनल लुकमध्ये दिसत आहेत.

यासोबतच अंकिता आणि तिची बहीण आशिता नेही आपल्या इंस्टाग्राम स्टोरीवर काही फोटो शेअर केले आहेत. अंकिता लोखंडे ने दिवंगत अभिनेता सुशांतच्या जयंतीनिमित्त त्याचे स्मरण करणारे काही थ्रोबॅक व्हिडिओ शेअर केले होते. अंकिताचे चाहते उत्सुकतेने वाट पाहत आहेत की लवकरच उर्वरित विधींचे फोटो लवकरच सामायिक करावेत व तसेच लवकरच सर्वांना लग्नाची चांगली बातमी देखील द्यावी.

Leave a Reply

Your email address will not be published.