गरोदरपणा ही आहे या सेलिब्रिटीजचा कमाईचा स्रोत, असले काम करून कमवतात पैसे

सोशल मीडियाच्या या युगात चाहत्यांना त्यांचे फेवरेट सेलिब्रिटीज़ बघायला आवडते. विशेषत: जेव्हा या स्टार्स चे लग्न होते किंवा ती गर्भवती होते, तेव्हा लोकांची आवड आणखीनच वाढते. सेलिब्रेटीही चाहत्यांच्या या आवडीचा फायदा घेतात आणि करोडो कमवतात. आपणास आश्चर्य वाटेल की जेव्हा स्टार्स गर्भवती असतात तेव्हा त्यातून चांगले पैसेही कमवतात.

सध्या करीना कपूर खान गर्भवती असून अनुष्का शर्मा कोहली च्या घरी नुकतीच मुलगी जन्माला आली आहे. या दोन्ही अभिनेत्रींनी वेगवेगळ्या माध्यमातून आपल्या गरोदरपणातही कोटी कमावले आहेत. वास्तविक, गर्भधारणेदरम्यान हे लोक वेगवेगळ्या उत्पादनांचे ब्रांडिंग करून भरपूर पैसे कमवतात. उदाहरणार्थ, जेव्हा एखादी सेलिब्रिटी गर्भवती होते, तेव्हा या 9 महिन्यांत त्या बाळाशी संबंधित अनेक प्रोडक्टस चीी मार्केटिंग करतात. या बदल्यात ब्रँड त्यांना एक मोठी रक्कम देतो.

केवळ बेबी प्रोडक्टस ही नव्हे तर गरोदरपणात सेलिब्रिटींनी परिधान केलेले कपडे देखील ब्रांडद्वारे स्पॉन्सर केले जातात. स्टार्सचा प्रेग्नन्सी लुक सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होतो. चाहते त्यांचे परिधान केलेले कपडे आणि फॅशन सेन्स फॉलो करतात. या व्यतिरिक्त, हे स्टार्स सोशल मीडियावर त्यांच्या अकाऊंटवरून बाळाला किंवा ममीशी रिलेटेड प्रोडक्टस पोस्ट करण्यासाठी कोट्यावधी रुपये घेतात.

काही सेलिब्रिटी त्यांच्या गर्भारपणात नवीन पीआर टीम हायर करतात. ही टीम त्या स्टार्सची आकर्षक छायाचित्रे सोशल मीडियावर व्हायरल करतात. यामुळे त्यांच्या ब्रँड चेे मूल्य आणखी वाढते. काही स्टार्स अगदी गरोदरपणात औषधांचे प्रमोशन करतात.

गरोदरपणात पैसे मिळवण्याचा हा ट्रेंड गेल्या काही वर्षांपासून भारतात सुरु झाला होता, परंतु आंतरराष्ट्रीय बाजारात तो बर्‍याच काळापासून चालू आहे. ते त्यांच्या गर्भावस्थेपासून प्रसूतीपर्यंत बर्‍याच ब्रँडची जाहिरात करतात.

आता करीना कपूरलाच घ्या. तिची दुसरी गर्भधारणा जाहीर होताच तिने जॉन्सन आणि जॉन्सनची जाहिरात करण्यास सुरुवात केली. त्याचवेळी नुकतीच मम्मी बनलेल्या अनुष्का शर्माने प्रेगा न्यूज प्रेग्नेन्सी किटच्या माध्यमातून इतरांशीही आपला आनंद सामायिक केला. या कंपन्या त्यांना गर्भधारणा जाहीर करण्याच्या बदल्यात भरपूर पैसेही देतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published.