बॉलिवूड मधील या जुळ्या बहिणी तुम्हाला नक्कीच माहीत नसतील…

असे बरेच सेलेब्स आहेत जे त्यांच्या भावंडांची कार्बन कॉपी असल्याचे दिसते. जर तुम्ही त्यांना एकत्र उभे केले तर तुम्हीसुद्धा काही काळ फसाल. यापैकी काही जोडपे खूप लोकप्रिय आहेत, तर काही आपली स्थिती मिळवण्यासाठी जगामध्ये गुंतलेली आहेत.

शिल्पा शेट्टी बॉलिवूडची एक प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे. जरी शिल्पा या दिवसांत चित्रपटांपासून दूर असली तरी ती सोशल मीडियावर सर्वाधिक अ‍ॅक्टिव्ह असते. शिल्पाची धाकटी बहीण शमिता शेट्टी आहे, ती बॉलिवूडमधील काही चित्रपटांमध्येही दिसली होती. तथापि, शिल्पा शमिताइतकी लोकप्रियता मिळवू शकली नाही, परंतु ती सेेम शिल्पा सारखीच दिसते.

बॉलिवूड अभिनेत्री भूमी पेडणेकर ची गणना अत्यंत स्टाइलिश अभिनेत्रींमध्ये केली जाते, पण भूमीची बहीण समीक्षक पेडणेकर तिच्यापेक्षा कमी नाही. जेव्हा जेव्हा भूमी तिच्या बहिणीबरोबर दिसते तेव्हा तिची स्टाईल डोळ्यांसमोर येते. बर्‍याच वेळा त्यांना एकत्र पाहून चाहते खूप गोंधळात पडले होते. कारण या दोघींचा लूक अगदी सारखाच आहे.

‘विवाह’ या चित्रपटातून फॅमस झालेली अमृता राव बॉलिवूडपासून बऱ्याच दिवसांपासून दूर आहे. तिची धाकटी बहीण प्रितीका राव ने टीव्ही शो ‘बेइंतहा’ मध्ये पदार्पण केले होते. या दोन बहिणींमध्येही फरक करणे फार कठीण आहे. दोघी एकसारख्याच दिसतात.

कठोर संघर्षानंतर कॉमेडी क्वीन भारती सिंह आज या टप्प्यावर पोहोचली आहे. ‘द कपिल शर्मा शो’ व्यतिरिक्त ती ‘कॉमेडी सर्कस’, ‘नच बलिये’ आणि ‘झलक दिखला जा’ या रिअॅलिटी शोमध्ये दिसली आहे. तीची बहीण पिंकी सिंग अगदी त्याच्यासारखी दिसते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.