विराटची मॅच मुलीला दाखवण्यासाठी लहान वमीका ला घेऊन अनुष्का पोहचली थेट अहमदाबाद ला…!

11 जानेवारी रोजी छोट्या परी चा जन्म अनुष्का शर्मा आणि विराट कोहली यांच्या घरी झाला असून दोघांनीही तिचे प्रेमळ नाव वामिका ठेवले आहे. त्याचबरोबर वामिकाा अवघ्या दीड महिन्याची झाली आहे पण आतापासून तिचा प्रवासही सुरू झाला आहे. वामिका आई अनुष्कासोबत अहमदाबादला पोहोचली आहे.

भारत विरुद्ध इंग्लंड कसोटी सामना अहमदाबादच्या मोटेरा स्टेडियमवर खेळला जात आहे. पहिल्या दिवसाचा सामना बुधवारी खेळन्यात आला. आणि जर माध्यमांच्या अहवालांवर विश्वास ठेवला तर या दिवशी अनुष्का आणि वामिका अहमदाबादला गेले आहेत.

11 जानेवारी रोजी वामिकाचा जन्म झाला तेव्हा विराटने स्वत: चाहत्यांसमवेत ही चांगली बातमी शेअर केली होती. त्याच वेळी, गोपनीयता कायम ठेवण्याचे आवाहनही करण्यात आले होते. जन्मानंतर काही काळानंतर दोघांनी मुलीला हातात घेऊन फोटो शेअर करताना तिचे नाव उघड केले होते.

अनुष्का आणि विराटच्या लाडलीचे नाव वामिका आहे, जे देवी दुर्गाचे एक रूप आहे. असे म्हणतात की अर्धनारीश्वरातील स्त्री स्वरुपाला वामिका असे म्हणतात. गरोदरपणात अनुष्काने स्वत: ची पूर्ण काळजी घेतली आणि ती खूप तंदुरुस्त दिसत होती. केवळ गरोदरपणातच नव्हे तर प्रसूतीनंतरही तिने आपले वजन खूपच मेन्टेन ठेवले आहे, यामुळे तिचे चाहते खूप प्रभावित झाले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.