तुम्हाला नक्कीच माहीत नसेल या चित्रपटाच्या शुटिंग साठी वापरले आहे अभिनेता सैफ चा 800 करोड चा बांगला!!

अली अब्बास जफर दिग्दर्शित आणि सैफ अली खान अभिनीत ‘तांडव’ या वेब सीरिजवरून वाद निर्माण झाला आहे. लोकांचा असा आरोप आहे की मालिकेत दाखवल्या गेलेल्या काही दृश्यांमुळे धार्मिक भावना दुखावल्या जातात. निषेधाच्या पार्श्वभूमीवर सैफ अली खानच्या घराबाहेर पोलिस बं-दो-ब-स्त तैनात करण्यात आला आहे.

याची काही छायाचित्रे सोशल मीडियावरही व्हायरल होत आहेत, ज्यात सुरक्षा दले सैफ-करीनाच्या घराच्या फॉर्च्यून हाइटच्या बाहेर दिसत आहेत. तर आज आम्ही तुम्हाला या घराच्या आतची छायाचित्रे दाखवनार आहे, हे चित्र फक्त सैफ आणि करीनाच्या घराचे आहे. दोघांनीही आपल्या घराला रॉ-य-ल लूक दिला असून या घरात ते बरेच फोटोशूट करतात.

करीना कपूर आणि सैफचे हे घर इतके छान आहे की या घरी ते मित्रांसह सर्व पार्ट्या ही करतात. करीना अनेकदा चित्रांद्वारे आपल्या घराची झलक दाखवते. करीनाने स्वत: चे एक नवीन घरही विकत घेतले आहे. सैफ अली खानला वाचनाची आवड आहे, म्हणून त्याच्या घरात एक लायब्ररी आहे जिथे सैफ बर्‍याचदा वेळ घालवत असतो. त्याची बरीचशी चित्रे ग्रंथालयातीलच असतात.

सैफ आणि करीनाच्या घराच्या बाल्कनीत बरीच झाडे आहेत. या चित्रात आपण सैफ आणि तैमूर बाल्कनीमध्ये रोपट्यांची लागवड करताना पाहू शकता. करीना कपूरच्या व-र्क फ्रं-ट बद्दल बोलताना ती अखेर इंग्लिश मीडियम चित्रपटात दिसली होती. दुसरीकडे सैफ,अली अब्बास जफरच्या वेब मालिका तांडवमध्ये दिसला आहे ज्यामध्ये एका सीन बद्दल बरेच वा-द सुरू आहेत.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.