बापरे…! आलिया ची संपत्ती पाहून हैराण व्हाल, एवढ्या संपत्ती ची आहे आलिया मालकीण…!

बॉलिवूड अभिनेत्री आलिया भट्टने कमी कालावधीमध्ये इंडस्ट्रीमध्ये आपले खास स्थान निर्माण केले आहे. नुकताच अभिनेत्रीने तिच्या आगामी ‘गंगूबाई काठियावाडी’ या चित्रपटाचे पोस्टर प्रसिद्ध केले आहे. अभिनेत्रीचा हा चित्रपट 30 जुलै रोजी प्रदर्शित होणार आहे. तसेेच ती चित्रपटाशिवाय आलिया रणबीर कपूरसोबतच्या तिच्या अफेयर मुळे खूप चर्चेत आहे.

आलिया आणि रणबीर बर्‍याचदा एकत्र दिसतात आणि आता त्यांच्या लग्नाच्या बातम्याही येत आहेत. असं म्हटलं जात आहे की बॉलिवूडची ही पॉपलर यावर्षी लग्न करू शकतात. तसे, आलियाने यावर्षी एक नवीन अपार्टमेंट देखील खरेदी केले आहे. पिंकविलाच्या अहवालानुसार रणबीर कपूरच्या अगदी जवळ असलेल्या मुंबईच्या वांद्रे येथील पाली हिल भागात तिने 32 कोटी रुपयांचे अपार्टमेंट घेतले आहे. एकदा तर अभिनेत्रीने तिच्या ड्रायव्हरला 50 लाख रुपयांचा चेकही दिला होता.

एमबीए न्यूज.इन.च्या म्हणण्यानुसार, अभिनेत्री आलिया भट्टची मालमत्ता सुमारे 10 कोटी डॉलर म्हणजेच 74 कोटी इतकी आहे. परंतु अद्याप कोणतीही अधिकृत घोषणा तिनेे केलेली नाही. याशिवाय आलियाचे जवळपास 10 कोटींचे लक्झरीस अपार्टमेंट आहे जे जुहूमध्ये आहे.

जर आपण अभिनेत्रीच्या कार कलेक्शनबद्दल बोललो तर आलियाची ऑडी A 6 ची किंमत 60 लाख आहे, ऑडी क्यू 6.70 लाख,5.85 लाखांची रेंज रोव्हर एव्होक आणि बीएमडब्ल्यू 7 सीरीज जिची किंमत 1.32 कोटी आहे.

आलिया भट्ट बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे आणि चित्रपटांशिवाय अभिनेत्री बर्‍याच ब्रँडमधूनही कमाई करते. आलिया माबेलिन न्यूयॉर्क, स्टार प्लस, लक्स, मेक माय ट्रिप, ब्लू स्टोन, गार्नियर, स्टँडर्ड इलेक्ट्रिकल्स, नेस्ले, कोका-कोला आणि हीरो प्लेझर यासारख्या बर्‍याच मोठ्या ब्रँड ची ब्रँड ॲम्बेसेडर आहे.

कार्यक्रमांसाठीही खूप पैसे घेते- मीडिया पोर्टलच्या अहवालानुसार, आलिया एखाद्या कार्यक्रमात किंवा कार्यक्रमास उपस्थित राहण्यासाठी भरमसाठ रकमेची फी घेते. अहवालानुसार, आलिया सुमारे 20 लाख रूपये घेते आणि फॅशन डिझायनर्सची एंडोर्स घेण्यासाठी स्वतंत्र शुल्क घेते.

आलिया भट्टने स्टुडंट ऑफ द ईयर (२०१२) या चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले होते. यानंतर ती हायवे, 2 स्टेट्स, हम्प्टी शर्मा की दुल्हनिया, उडता पंजाब, डियर जिंदगी, रायस आणि कलांक अशा बर्‍याच चित्रपटांमध्ये दिसली. अलीकडेच ‘सडक 2’ मध्ये आलिया आदित्य रॉय कपूरमध्ये दिसली होती पण हा चित्रपट काही खास चालला नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.