‘या’ प्रसिद्ध अभिनेत्री मेकअपविना अशा काहिष्या दिसतात…..आहे सर्वांना घायल करणारे रूप.!!

मेकअपच्या मदतीने अभिनेत्रींचे स्वरूप पूर्णपणे बदलते आणि ते खूप सुंदर दिसू लागतात. तथापि, अशा काही अभिनेत्री आहेत ज्या मेकअपशिवाय देखील सुंदर दिसतात. आज आम्ही तुम्हाला मेकअपविना अशा पाच अभिनेत्रींचे छायाचित्र दाखवणार आहोत. ते पाहून, आपल्यालाही खात्री पटेल की या अभिनेत्री मेकअपशिवाय आणखी सुंदर दिसता. या 90 च्या दशकातील अभिनेत्रींनी बर्‍याच काळापासून लोकांच्या हृदयांवर राज्य केले आहे.

माधुरी दीक्षित – माधुरी दीक्षितची गाणी एका काळात खूप हिट ठरली होती आणि प्रत्येकजण तीच्या वर फिदा होते. माधुरी दीक्षितने बर्‍याच चित्रपटात काम केले आहे. त्याचबरोबर, ती टीव्हीवर रियालिटी शोची न्यायाधीश म्हणून अधिक दिसली आहे. माधुरी दीक्षित आता 53 वर्षांची आहे. पण तीचे सौंदर्य अजूनही कमी झाले नाही. माधुरी दीक्षित अद्यापही मेकअपशिवाय सुंदर दिसत आहे.

मीनाक्षी शेषाद्री- मीनाक्षी शेषाद्री 90 च्या दशकाची सुपरहिट अभिनेत्री होती. तिने अनेक हिट चित्रपटात काम केले आहे. तथापि, ती आता अमेरिकेत राहत आहे आणि तिने स्वत: ला फिल्मी जगापासून दूर केले आहे. परंतु तिच्या सौंदर्याबद्दल बोलायच ठरलं तर ती अद्यापही सुंदर दिसत आहे आणि मेकअप न करताही तीचा चेहरा चमकत आहे. मीनाक्षीचा कोणताही विनामेकअप फोटो पहा जो तुम्हाला आमच्या मुद्द्यावर विश्वास देईल.

रवीना टंडन – रवीना टंडन 44 वर्षांची असून ती 90 च्या दशकाची हिट हिरोईन होती. तथापि, आता ती चित्रपटांपेक्षा छोट्या पडद्यावर दिसते आणि ती ‘नच बलिये 9’ या रियालिटी शोची न्यायाधीश होती. त्याचबरोबर रवीना टंडनवर वाढत्या वयाचा परिणाम झालेला नाही आणि आजही ती बरीच सुंदर दिसत आहे.

तब्बू-तब्बू 47 वर्षांची असून ती अजूनही चित्रपटांमध्ये काम करत आहे. तब्बूच्या वयाचा परिणाम तीच्या चेहर्यावर अजिबात दिसत नाही आणि चित्रपटांमध्ये सुंदर दिसणारी तब्बू खर्या आयुष्यात खूपच सुंदर आहे आणि मेकअपशिवाय आश्चर्यकारक दिसते.

जूही चावला – 51 वर्षांची जूही चावला मिस इंडिया आहे. मिस इंडिया बनल्यानंतरच तिने तिच्या फिल्मी करिअरची सुरुवात केली आणि ती एक प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे. जुही ची सुंदरता आजही अबाधित आहे आणि ती कोणत्याही मेकअपशिवाय सुंदर दिसते.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.