धक्कादायक खुलासा: तर ही व्यक्ती आहे राखी सावंत चा पती……. आई जया सावंत ने केला खुलासा.!!

राखी सावंत आजकाल बिग बॉसच्या घरात आहे आणि तिला लोकांकडून खूप प्रेम भेटत आहे. राखी सावंत तिच्या स्टाईलने लोकांना खूप हसवत आहे आणि यामुळेच तिला बरीच मते मिळत आहेत. मात्र, राखी सावंतच्या आईची तब्येत ठीक नसल्याने नुकतीच तिच्या आईवर उपचार करण्यात आले. राखी सावंतच्या आईने आपल्या मुलीशी व्हिडिओ कॉलद्वारे बोलणी केली आणि राखी सावंत आणि तिच्या आईमध्ये काय घडले हे ऐकून सर्वजण भावूक झाले.

त्याचवेळी राखी सावंतच्या आईने निवेदन देताना आपल्या जावई रितेशबद्दल मोकळेपणाने बोलले आहे. राखी सावंतच्या आईच्या म्हणण्यानुसार तिचा जावई रितेश खूप चांगला आहे आणि तीची चांगली काळजी घेतो. राखी सावंतची आई जया सावंत म्हणाली की जेव्हा तिला ट्यूमरच्या उपचारासाठी रुग्णालयात दाखल केले गेले,तर रितेशने चांगली काळजी घेतली.

एका मुलाखतीत जया सावंत म्हणाली की, बिग बॉस सीझन 14 मध्ये रितेशने राखी सावंत ला वचन दिले आहे की, तो बिग बॉस सीझन 14 मध्ये येईल आणि तिला पत्नी म्हणून स्वीकारेल. वास्तविक राखी संवतच्या नवऱ्याला अजून कोणी पाहिले नाही आणि राखीला ही तिचा नवरा एकदा बिग बॉसच्या घरी यावा अशी इच्छा आहे. जेणेकरून जगाने असा विश्वास वाटू शकेल की ते विवाहित आहेत आणि लग्नाचे ढोंग करीत नाहीत.

जया सावंत च्या म्हणण्यानुसार, रितेशने वर्ष 2019 मध्ये राखी सावंतशी लग्न केले. पण तो राखीचा नवरा आहे हे कोणालाही कळू नये अशी त्याची इच्छा होती. म्हणून त्याने माध्यमांपासून अंतर ठेवले. पण आता तो बिग बॉसच्या घरात जाण्यास तयार आहे. टाइम्स ऑफ इंडियाला दिलेल्या मुलाखतीत जया सावंत नी सांगितले की रितेशने माझे मेडिकल बिलही भरले आहे. तो माझ्यासाठी येथे होता. तो भारतात येण्यासाठी खूप प्रयत्न करीत आहे आणि मी त्याला पुढे येऊन लोकांसमोर आपली ओळख सांगण्यास सांगितले आहे. तो खूप छान माणूस आहे.

रितेश एक बिझनेसमन असून तो लंडनमध्ये राहतो. अलीकडे बिग बॉस स्पर्धक मनु पंजाबीने राखी सावत च्या स्टेटसविषयी बोलताना रितेशने एक विधान जारी केले. या निवेदनात रितेशने म्हटले होते की मनु पंजाबी म्हणाले, ‘राखी, तुझे काय स्थान आहे?’ आता मी विचारतो त्याचे स्वतःचे पद काय आहे? त्यात फक्त 1.3 दशलक्ष अमेरिकन डॉलर्सची उलाढाल आहे आणि मी 6 अब्ज डॉलर्स चा मालक आहे. राखीने माझ्याशी लग्न केले आहे. येथे कोणतीही तुलना होत नाही. कोणत्याही मनुष्याची ओळख त्याच्या पैशांनी नसून त्याच्या वागण्या होते, आणि त्यांनी हे समजून घेतले पाहिजे.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.