सुशांत च्या प्रियसिने पोस्ट केले वेगळेच फोटो, पाहून सुशांतचे चाहते झाले थक्क!!

टेलिव्हिजन मधून सिनेमांवर आलेल्या लोकप्रिय अभिनेत्री अंकिता लोखंडे दिवसांमध्ये बरीच चर्चेत आहे.अंकिता सध्या सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव आहे. ती अनेकदा तिचे बरेच फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर शेअर करते. अलीकडेच तिने एका नो मेकअप लूकमध्ये एक चित्र शेअर केले आहे जे चांगलेच पसंत केले जात आहे.

अभिनेता सुशांत च्या नि_ध नानंतर अंकिता लोखंडे चक्क प्रकाशात आली आहे. अंकिता यापूर्वीही सोशल मीडियावर अ‍ॅक्टिव्ह असायची, पण आता तिच्या पोस्ट्सवर सर्वांचे लक्ष लागले आहे. अंकिता कधीकधी तिच्या पोस्टसाठी ट्रॉल्सच्या निशाण्याखाली येते आणि कधीकधी तिला पन्सवर एक विलक्षण प्रेम देखील मिळते. अलीकडेच शेअर केलेल्या एका पोस्टमध्ये चाहते असंख्य प्रेम दाखवत आहेत.

अंकिता लोखंडे ने अलीकडेच तिच्या अधिकृत इन्स्टाग्राम अकाऊंटवरून काही छायाचित्रे शेअर केली आहेत. या चित्रांमध्ये अंकिता नो मेकअप लूकमध्ये दिसली आहे. ही छायाचित्रे सामायिक करताना अंकिताने लिहिले की, ‘मी एक मूळ आहे आणि हे स्वतःमध्ये एक परिपूर्णता आहे. नो मेकअप आणि केशरचनापण नाही. ‘अंकिताच्या या चित्राला तिचे चाहते खूप आवडत आहे. या चित्रावर बरीच प्रेम ओतत आहे. या चित्रांमध्ये अंकिता बरीच ग्लॅमरस दिसत आहे. बर्‍याच चाहत्यांनी या चित्रावर भाष्य केले असून ‘नेहमीप्रमाणेच सुंदर’ असे लिहिले आहे. म्हणून अनेकांनी लिहिले आहे की अंकिता ही त्यांची प्रेरणा आहे.

विशेष म्हणजे अंकिता लोखंडे ने तिच्या करिअरची सुरुवात तिच्या दूरदर्शनवरील मालिका ‘प्रीती रिश्ता’ ने केली होती. या मालिकेत अंकितासोबत दिवंगत अभिनेता सुशांत देखील होता. या मालिकेला प्रेक्षकांनी चांगला प्रतिसाद दिला. या व्यतिरिक्त अंकिताने कंगना रनौतच्या ‘मणिकर्णिका’ चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये पाऊल ठेवले होते. यानंतर ती ‘बागी 3’ मध्ये देखील दिसली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.