सुशांत च्या आधीच्या प्रियसीचा किसिंग विडिओ झाला वायरल,सुशांतचे चाहते झाले नाराज!!

अभिनेत्री अंकिता लोखंडे सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव आहे. ती प्रत्येक दिवशी तिचा प्रियकर विक्की जैनबरोबर फोटो पोस्ट करत राहते. आता अंकिताने तिचा एक व्हिडिओ पोस्ट केला आहे, जर काही लोकांना तो आवडत असेल तर बरेच लोक अभिनेत्रीवर टीका करीत आहेत. दिवंगत अभिनेता सुशांत चे चाहते देखील अंकिताच्या व्हिडिओवर कॉमेंट करीत आहेत.

सुशांतचे चाहते अंकिताला प्रश्न विचारतात की ती सुशांतला विसरली का? बरेच लोक अंकिताला सुशांतला न्याय मिळावा म्हणून विचारत आहेत.

व्हिडिओमध्ये अंकिता लोखंडे (हनी) सिंगच्या फर्स्ट किस सॉंगवर लिपसिंकवर आश्चर्यकारक अभिव्यक्ती करताना दिसत आहे. आता सुशांतचे चाहते या व्हिडिओला प्रतिसाद देत आहेत. एका चाहत्याने लिहिले की, ‘अंकिता लोखंडे एक मध्यम मुलगी आहे.’ दुसर्‍या फॅनने लिहिले, ‘तुम्ही सुशांतला विसरलात का?’ त्याचवेळी दुसर्‍या वापरकर्त्याने लिहिले की,’सुशांतच्या मृ- त्यू ला 6 महिने झाले आहेत, पण अंकिताने कोणतेही पोस्ट शेअर केले नाही.

‘त्याचवेळी काही वापरकर्त्यांनी कमेंट बॉक्समध्ये अंकितावर बहिष्कार टाकल्याचे म्हटले आहे. आता हा व्हिडिओ व्हायरल होत आहे. आतापर्यंत 60 हजाराहून अधिक लोकांनी हा व्हिडिओ पाहिला आहे. अंकिता लोखंडे (पवित्र रिश्ता) इन्स्टाग्रामवर प्रसिद्धीमुळे अंकिता लोखंडे तिच्या चाहत्यांसाठी अनेक व्हिडिओ शेअर करत असते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.