बॉलीवूड मधील या अभिनेत्रींनी केली आहे प्लास्टिक सर्जरी,काहींचे करियर बनले,तर काही बनल्या विद्रुप…..

लोक सुंदर दिसण्यासाठी काय करत नाहीत. विशेषत: जेव्हा पडद्यावर सुंदर दिसण्याची वेळ येते तेव्हा लोक बर्‍याच गोष्टीं करतात. बॉलिवूड सेलिब्रिटींसाठी प्लास्टिक सर्जरीसारखे मोठे ऑपरेशन सामान्य बात आहे. त्या आपला लूक प्रत्येक कोनातून परिपूर्ण बनविण्यासाठी, लहान आणि मोठ्या शस्त्रक्रिया करतात. पण कधीकधी त्यांचा परिणाम उलटा होतो.

सुंदर दिसण्याच्या इच्छेनुसार, बरेच लोक प्लास्टिकची शस्त्रक्रिया करून त्यांचे नैन-नक्श खराब करतात. बी टाऊनमध्ये बर्‍याच अभिनेत्रींनी वेळोवेळी या शस्त्रक्रिया केल्या. परंतु त्या बरेच महिने मीडियापासून लपून राहिल्या. परंतु शस्त्रक्रियेची कारणे चर्चेत राहिली.

ऐश्वर्या राय बच्चन- सर्व प्रथम, आपण ऐश्वर्या राय या चित्रपटाच्या जगातील सर्वात सुंदर अभिनेत्रीबद्दल बोलू. असे म्हटले जाते की, ऐश्वर्या राय बच्चनने आपली सौंदर्य पडद्यावर अधिक आकर्षक बनवण्यासाठी मिस वर्ल्डची पदवी जिंकल्यानंतर ती बॉलिवूडचा भाग झाली तेव्हा सौंदर्य शस्त्रक्रिया केली होती.

एकदा करण जोहरच्या चॅट शोवर एमरान हाश्मीने ऐश्वर्याला प्लास्टिक म्हणत गोंधळ निर्माण केला होता. तिच्यावर शस्त्रक्रिया झाल्याचा अंदाज वर्तविला जात होता, तरीही सौंदर्याा वाढवण्यासाठी तिने शस्त्रक्रिया केल्याचे कबूल केले नाही.

शिल्पा शेट्टी- शिल्पा शेट्टी कदाचित चित्रपटांपासून दूर असली, तरी पण तिची फिटनेस वयाच्या 45 व्या वर्षीही ती अवघ्या 25 वर्षाची दिसत आहे. आजही तीच्या सौंदर्याचे लोक दिवाणे आहेत. असे म्हटले जाते की शिल्पाने दोन वेळा तिच्या नाकाची शस्त्रक्रिया केली आहे.

याद्वारे तिने आपला चेहरा आकर्षक बनविला आणि यामुळे तिचे फीचर्स आणखी शार्प र्दिसू लागले. यामुळे शिल्पाच्या कारकीर्दीला चांगली चालना मिळाली. या शस्त्रक्रियेनंतर ती पडद्यावर आणखीन आकर्षक दिसू लागली.

प्रियंका चोप्रा- प्रियंका चोप्राला आज जवळ जवळ सर्वच जण ओळखतात. पण मिस वर्ल्ड झाल्यानंतर तिने जेव्हा करिअरची सुरुवात केली तेव्हा कॅमेर्‍यामद्ये अधिक सुंदर दिसण्यासाठी तिच्यावर शस्त्रक्रिया झाली. वृत्तानुसार प्रियंकाने नाक आणि ओठांच्या शस्त्रक्रियेसह इतर अनेक क्लिनिकल उपचारांचा अवलंब केला आहे. त्याचबरोबर तिने नुकत्याच पबलिशस केलेल्या ‘अनफिनिश्ड’ पुस्तकातही त्याचा उल्लेख केला आहे. तिने लिहिले आहे की ही शस्त्रक्रिया खूप मजेदार होती.

असेे म्हणतात की तिची नेजल केविटी मध्ये एक क्लिप सापडली, जी काढून टाकली गेली व ती डॉक्टरकडे गेली. यात डॉक्टरांनी मोठी चूक झाली आणि ब्राइड डॉक्टरांनी काढून टाकल्या होत्या, ज्यामुळे तिचा ब्रिज डैमेज झाला. जेव्हा मलमपट्टी उघडली तेव्हा तिला स्वत: ला पाहून मोठा धक्का बसला. कारण तिचा चेहरा बदलला होता. त्यात सुधारणा करण्यासाठी तिने अनेक शस्त्रक्रिया केल्या.

Leave a Reply

Your email address will not be published.