करिनाने परिधान केले एव्हडे बो- ल्ड कपडे,की पाहून ट्रोलर्सच्या तोंडातून निघाले- ‘याहून घाणेरडे काहीच नाही’….,पहा फोटोस!!

बॉलिवूडच्या बेगमपासून तर करीना कपूर खान किती परिपूर्ण आहे हे आपल्या सर्वांना माहित आहे. बॉलिवूड हसीना करीना कपूर खान तिच्या परिपूर्ण स्टाईल स्टेटमेंटसाठी ओळखली जात आहे हे नाकारता येत नाही. रेड कार्पेटवर असो किंवा तिच्या कुटुंबीयांसोबत उड्डाण घेताना, मुंबई विमानतळावर स्पॉट झाली तरी बेबोची फॅशन नेहमीच अव्वल राहते. जीन्स, पासून तर ब्ले झर आणि ने त्र-पॉ पिंग मोनोग्राम लुकपर्यंत करीना मनीष मल्होत्रा, प्रबल गुरुंग, गौरी आणि नैनिका, ज्यर्जिओ अरमानी, गु च्ची आणि एच अँ ड एम सारख्या टॉप ब्रँड्स ची कॉस्तुम परिधान करते

पण जेव्हा कपड्यांचा विचार केला तर करीना कपूर खानला बो^ल्ड रेडी लुकसह नो-फा स आणि नो-मा स असलेले ड्रे ससिंग आवडते. दुसरी गोष्ट अशी आहे की अधिक स्टाइलिश होण्याच्या काळात, बेबोने अशी फॅशन लेबल घालण्यास देखील टाळले नाही, ज्यासाठी तिला ट्रॉल्सच्या निरुपयोगी गोष्टींना देखील सामोरे जावे लागले.करीना कपूर खानचा ‘वीरे दी वेडिंग’ चित्रपटातील कमबॅक तुम्हाला आठवेल आणि यामध्ये सोनम कपूर, शिखा तल्सानिया आणि स्वरा भास्कर या सारख्या अभिनेत्रींनी बेबोबरोबर एकत्र काम केले होते. या सिनेमात करिनाला तिच्या ऑन-स्क्रीन लुकबद्दल प्रेक्षकांकडून खूप कौतुक मिळालं,पण जेव्हा चित्रपटाच्या प्रमोशनल इव्हेंट्सची चर्चा झाली तेव्हा करीनाची फॅशन सेन्स लोकांना आकर्षित करु शकली नाही.

खरं तर, ‘वीरे दी वेडिंग’ चित्रपटाच्या फोटोशूटमध्ये पटौदी सूनने ग्रीकच्या प्रसिद्ध फॅशन डिझायनर सेलिया कृतारीओटीने डिझाइन केलेला ब्लॅ- क मोनो क्रोमॅ टिक आउटफिट निवडला, जो स्वी टहा र्ट नेकलाइनसह कॉ र्सेट लूकमध्ये डिझाइन केलेला होता.हे मो नोक्रोमॅ टिक लॉ न्ग गाउन ला हाई-थाई स्लिट पैटर्नमध्ये जोडले गेले जेणेकरून एक सोपा पण आकर्षक लुक देण्यात येईल, यामुळे करीनाच्या परिपूर्ण रंगा ला यातून पॅनेलमध्ये आकर्षित लुक दिसू शकेल. तसे, करिनाच्या या ड्रेस मध्ये स्टाईलचे सर्व घटक उपस्थित होते, ज्याने तिला एक वेगळा लुक देण्यात मागेपुढे पाहिले नाही. परंतु तरीही, बेबोने एक कॉ न्ट्रा स्टिंग इफे क्ट जोडण्यासाठी, ग ळ्या तील हिराच्या हारांसह, तिच्या ग्लॅम रचा लुक पूर्ण करण्यासाठी, सॉ फ्टकी क र्ल्सम धील स्मो की आईज, न्यू^ ड ओ ठ, बी^ मिंग हाइ लाइटर आणि केस स्टाईल केले होते.

करिना कपूर खान आपल्या टोन बॉ डीची चमक दाखविण्यासाठी हॉ^ ट से^ क्सी ड्रे^ समध्ये दिसली होती, तर दुसरीकडे तिचे बीएफएफ सोनम कपूर आणि रिया कपूर, ह्या भारतीय फॅशन डिझायनर अबू जानी संदीप खोसलानी डिझाइन केलेल्या अटियर्समध्ये दिसल्या होत्या. सोनम आणि रियाने त्यांच्या लुकची पूर्तता करण्यासाठी डिझाईनर ए म्ब्रॉ यडरी कशीदाकारी हैं डमेड लेहेंगा निवडला होता. सर्वप्रथम, सोनम ब्लॅ^ क अँड सिल् वर लेहेंगामध्ये प्लं गिंग नेक लाइनमध्ये दिसली, ज्यात मा यक्रो प्रिंटसह हाताने भरलेल्या कपड्यांचा समावेश होता, तर तिची बहीण रियाने बंदगला पठानी सूट ला निवडला होता. सोनम कपूरला फाटलेल्या साडीमध्ये पाहून लोकांचे हसणे थांबले नाहीत, म्हणाले – ‘भिखारी दिसत आहे’

रिया आणि करीना कपूरची छायाचित्रे उघड होताच काही ट्रोलर्स हे स्टाइलिश फोटोशूट पाहून अस्वस्थ झाले. हाय-फाय ब्रँ ड ड्रेस परिधान करून बेबोने तिच्या से^ क्सी कर्व्स ला फ्लॉन्ट करण्याचा प्रकार प्रेक्षकांना पटला नाही. काही ट्रोलर्स ने तिला आई होण्यासाठी निशाणे केले होते, तर वापरकर्त्यांपैकी एकाने करिनाच्या या लूककडे पहात असे लिहिले आहे – ‘यापेक्षा वाईट काहीच असू शकत नाही.’ जेव्हा लोक करिनाला ‘हाडांची रचना’ देखील म्हणतात तेव्हा त्यांनी त्यांची सर्वात जास्त मर्यादा ओलांडली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.