घटस्पोटानंतर ‘बायसेक्शुअल’ झाली आहे समंथा!! नागार्जुनाच्या सुनेची धक्कादायक घोषणा

दाक्षिणात्य अभिनेत्री समंथा रुथ प्रभु ने ‘फॅमिली मॅन 2’ मध्ये खलनायक राजीची भूमिका साकारून लोकांचे मन जिंकले. त्यानंतर तिने नागा चैतन्य सोबत घटस्पोट घेण्याच्या निर्णयाने सर्वांना चकित केले. दिग्गज अभिनेता नागार्जुन अक्कीनेनी यांची अगोदर असलेली सून समंथा रुथ प्रभु ने आता पुन्हा एकदा असे काही केले आहे की लोकं तिची चर्चा करत आहेत. तर आता समंथा एका बायसेक्शुअल महिलेची भूमिका साकारत आहे.

समंथा रुथ प्रभु असलेला चित्रपट ‘अरेंजमेंट ऑफ लव’ मधील भूमिकेत सामील झाली आहे. हा चित्रपट एका कादंबरीवर आधारित आहे. चित्रपटात ती तमिळ बायसेक्शुअल महिलेची भूमिका साकारणार आहे. चित्रपटाचे दिग्दर्शन फिलीप जॉन करतील, ज्यांनी ‘डाउटन एबे’ आणि ‘द गुड कर्मा हॉस्पिटल’ सारखे चित्रपट बनवले आहेत.

‘अरेंजमेंट ऑफ लव’ भारतीय लेखक टिमरी एन. मुरारी यांच्या ‘हरसगामा’ शीर्षकाच्या बेस्टसेलिंग 2004 च्या एका कादंबरीचे रुपांतर आहे. ब्रिटीश श्रीलंकन अभिनेता निम्मी यांनी ‘हरसगामा’ नावाचा चित्रपट बनवला आहे. त्यांनी दीपा मेहताच्या ‘फनी बॉय’ मध्ये महिला प्रधान भूमिका साकारली होती.

समंथा हिंदी आणि तेलुगु दोन्हीही भाषा उद्योगांमध्ये सक्रिय आहे, समंथाकडे एस.एस. राजामौली यांचे ‘ईगा’, ‘सुपर डिलक्स’, ‘जनथा गैरेज’ आणि ‘मेर्सला’ इत्यादी चित्रपट सामील आहेत. तसेच या चित्रपटाच्या चित्रीकरणाची सुरुवात ऑगस्ट,2022 मध्ये सुरु होणार अशी आशा आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.