मुलीच्या नवीन चित्रपटातील या कृत्यावर रागावला अभिनेता सैफ अली खान , दिली अशी प्रतिक्रिया!!

बॉलिवूड अभिनेत्री आणि सैफ अली खानची प्रिय मुलगी सारा अली खान आजकाल जबरदस्त मथळे बनवित आहे. अभिनेत्री सोशल मीडियासह प्रत्येक इव्हेंटमध्ये आपल्या लूकसह चाहत्यांना थक्क करताना दिसत आहे. दरम्यान, अभिनेत्रीचा आगामी ‘कुली नंबर १’ या चित्रपटाचा ट्रेलर बरीच वाहवाही घेत आहे आणि त्याहीपेक्षा सारा चे अंडर-वॉटर लिप लॉक किस वरुणसोबत चर्चेचा विषय झाला आहे. सर्वांचे लक्ष वेधल्यानंतर या सीनने साराचे वडील सैफचेही लक्ष वेधून घेतले आहे. हे दृश्य पाहिल्यानंतर सैफ अलीने एक धक्कादायक विधान केले आहे.

‘कुली नंबर 1’ हा चित्रपट 1995 च्या ‘कुली नंबर 1’ चा रिमेकचा आहे. या चित्रपटात गोविंदा आणि करिश्मा कपूरच्या चमकदार केमिस्ट्रीने चाहत्यांची मने जिंकली तसेच चित्रपटाचे खूप कौतुक केले गेले. त्याचबरोबर वरुण धवन आणि सारा अली खान या चित्रपटाला चाहत्यांसमोर नव्या पद्धतीने सादर करणार आहेत.

3 मिनिट आणि 16 सेकंदाच्या ट्रेलरमध्ये कॉमेडीचा मसाला दिसला आहे. त्याच वेळी ट्रेलरमध्ये सारा आणि वरुणच्या अंडरवॉटर लिप किसनेही सर्वांचे लक्ष वेधून घेतले आहे. ट्रेलरमधील एका दृश्यात वरुण आणि सारा पाण्याखाली किस करताना दिसत आहेत. वरुण या सीनमध्ये शॉर्ट्स घालताना दिसत आहे, तर सारा बिकिनीमध्ये खूप हॉट दिसत आहे. सारा आणि वरुण पहिल्यांदा एखाद्या चित्रपटासाठी स्क्रीन शेअर करत आहेत.

चाहत्यांना सारा आणि वरुणची हॉट ऑनस्क्रीन केमिस्ट्री खूप आवडली आहे. यासह वडील सैफ अली खानचीही प्रतिक्रिया या देखाव्यावर समोर आली आहे. ट्रेलर पहात सैफ म्हणतो की ट्रेलर खूप चांगला आहे आणि हा चित्रपट खरोखर खूप छान सिद्ध होईल. यासह, मीडिया रिपोर्टनुसार, जेव्हा सैफला सारा आणि वरुणच्या अंडरवॉटर लिप लॉक किसबद्दल प्रश्न विचारला गेला, तेव्हा अभिनेता जरा हसत होता आणि संकोच करतांना वाटला आणि फक्त एवढेच सांगितले की त्याला या चित्रपटाकडून खूप अपेक्षा आहेत.हा चित्रपट 25 डिसेंबर रोजी ओटीटी प्लॅटफॉर्मवर प्रदर्शित होईल. चाहत्यांना या चित्रपटाकडून मोठ्या आशा आहेत. ट्रेलर पाहताना असा विश्वास आहे की हा चित्रपट प्रेक्षकांच्या अपेक्षांवर आधारित आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.