अभिनेत्री दीपिका आणि रणबीर यांचे शूटिंग दरम्यानचे विचित्र फोटोस झाले वायरल!!

दीपिका पादुकोणने या चित्रपटाच्या शूटिंगशी संबंधित काही न पाहिलेली छायाचित्रे तिच्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवर शेअर केली आहेत. या पहिल्या फोटोमध्ये दीपिका रणबीरसोबत जिव्हाळ्याचा देखावा शूट करताना दिसली आहे.बॉलिवूडमध्ये अशी अनेक यशस्वी जोडपे आहेत. दीपिका पादुकोणने या चित्रपटाच्या शूटिंगशी संबंधित काही न पाहिलेली छायाचित्रे तिच्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवर शेअर केली आहेत. या पहिल्या फोटोमध्ये दीपिका रणबीरसोबत जिव्हाळ्याचा देखावा शूट करताना दिसली आहे.

बॉलिवूडमध्ये अशी अनेक यशस्वी जोडपे आहेत. पण दीपिका पदुकोण आणि रणबीर कपूर हे चाहत्यांच्या सर्वात आवडत्या ऑन-स्क्रीन जोडप्यांमध्ये आहेत. या दोघांनी एकापेक्षा जास्त सुपरहिट चित्रपट दिले आहेत. या जोडीने एकत्रित अनेक उत्तम चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. या जोडीचा एक अद्भुत चित्रपट म्हणजे तमाशा हा चित्रपट. इम्तियाज अली दिग्दर्शित या चित्रपटाला 5 वर्षे पूर्ण झाली आहेत.

या खास निमित्ताने दीपिका पादुकोणने या चित्रपटाशी संबंधित काही न पाहिलेले फोटो, तिच्या को-स्टार रणबीर कपूरसोबत शेअर केले आहेत. दीपिका पादुकोणने या चित्रपटाच्या शूटिंगशी संबंधित काही न पाहिलेली छायाचित्रे तिच्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवर शेअर केली आहेत. या पहिल्या फोटोमध्ये दीपिका रणबीरसोबत जिव्हाळ्याचा देखावा शूट करताना दिसली आहे. समोर एक माईक घेऊन एक माणूस उभा आहे.

दुसर्‍या फोटोमध्ये फक्त दीपिका दिसली आहे. ती थकलेली दिसते आणि भिंतीच्या विरुद्ध डोळे मिटून उभी आहे. त्याचवेळी तिसर्‍या फोटोमध्ये दीपिकाने त्या सीनचा फोटो शेअर केला आहे, त्यात ती जोकर आणि रणबीर कपूर रोबोट बनून प्रेक्षकांना शो दाखवतांना दिसत आहेत. हे फोटो शेअर करताना दीपिकाने कॅप्शनमध्ये काहीही लिहिले नाही परंतु # 5 हॅशटॅग # 5 हॅशटॅगचा वापर केला आहे # रानबीर कपूर. या फोटोमध्ये दीपिकाने चित्रपटाचे दिग्दर्शक इम्तियाज अली यांनाही टॅग केले आहे.

दीपिका पादुकोण आणि रणवीर कपूर हे बॉलिवूडमधील सर्वाधिक पसंती देणारे जोडपे आहेत. दोघेही ‘ये जवानी है दिवानी’ आणि बचना ऐ हसीनो या एकत्रित यशस्वी चित्रपटात सहभागी झाले होते. दोघेही काही काळासाठी रिलेशनशिपमध्ये होते पण त्यांना जास्त काही करता आले नाही.

दीपिकाच्या अन्य प्रोजेक्टविषयी बोलताना ती दिग्दर्शक शकुन बत्राच्या आगामी चित्रपटाच्या शूटिंगमध्ये व्यस्त आहे. याशिवाय ती 83 चित्रपटातही दिसणार आहे. प्रभासबरोबरही दीपिकाने एक मेगा बजेट फिल्म साइन केली आहे.पण दीपिका पदुकोण आणि रणबीर कपूर हे चाहत्यांच्या सर्वात आवडत्या ऑन-स्क्रीन जोडप्यांमध्ये आहेत. या दोघांनी एकापेक्षा जास्त सुपरहिट चित्रपट दिले आहेत. या जोडीने एकत्रित अनेक उत्तम चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. या जोडीचा एक अद्भुत चित्रपट म्हणजे तमाशा हा चित्रपट. इम्तियाज अली दिग्दर्शित या चित्रपटाला 5 वर्षे पूर्ण झाली आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.