पत्नीपासून घ टस्फो_ट घेऊन, बायको- मुलांना सोडून,बॉलिवूडचे हे स्टार आपल्या गर्लफ्रें डसमवेत राहत आहेत लिव् ह-इनमध्ये!!

लग्नाआधी आपल्या जोडीदाराबरोबर लि व्ह-इन रि लेशनमध्ये न राहणे ही बॉलिवूड स्टार्सची गोष्ट नाही. बॉलिवूडची अशी अनेक जोडपी आहेत ज्यांनी आपल्या बायका सोडल्या आहेत आणि सुंदर मैत्रिणींशी लग्न न करता राहात आहेत. या यादीमध्ये कोण समाविष्ट आहे ते पाहूया..

अर्जुन रामपाल- अभिनेता अर्जुन रामपाल आजकाल ड्र- ग प्रकरणाबद्दल बरीच चर्चेत आहे. वास्तविक, त्याची मैत्रीण गॅ ब्रिएलामुळे तो ड्र^ गच्या प्रकरणात अडकलेला दिसत आहे. बर्‍याच दिवसांपासून तो आपल्या गर्ल फ्रेंड गॅ ब्रिएलसोबत लाइ व्ह इन मधे राहत होता. अर्जुनने 1998 साली सुपर मॉडल मेहर जेसियाशी लग्न केले. अर्जुन आणि मेहर जेसियाला दोन मुली आहेत. मुलगी माहिका 18 वर्षांची आहे. तर धाकटी मुलगी मायरा 15 वर्षांची आहे.

पण 20 वर्षांचा बराच काळ एकत्र घालवल्यानंतर अर्जुन आणि मेहरचे संबंध तुटले. काही अहवालांनुसार अर्जुन रामपालचे लग्न खंडित होण्याचे कारण हृतिक रोशनची माजी पत्नी सुसान खान होते. बरं, मेहरशी घ टस्फो^ ट झाल्या नंतर अर्जुन आपली परदेशी मैत्रीण गॅब्रिएला डेमे ट्रि^ एड् ससोबत लि व्ह-इन रिलेशनशिपमध्ये राहात आहे.

गॅब्रिएला ही दक्षिण आफ्रिकेची मॉडेल आणि अभिनेत्री आहे. इतकेच नाही तर गॅब्रिएलशी लग्न न करता तो एका मुलाचा बापही बनला आहे. तो गॅब्रिएलासोबत आपले बो^ ल्ड फोटो सोशल मीडियावर शेअर करत राहतो.

फरहान अख्तर- फरहानने वर्ष 2000 मध्ये अधुनाशी लग्न केले. फरहान अख्तर आणि अधुना लग्नानंतर 16 वर्षानंतर 2017 मध्ये विभक्त झाले. परस्पर मतभेदांमुळे दोघांनी एकमेकांपासून विभक्त होण्याचा निर्णय घेतला होता. फरहान आणि अधुनाला शाक्य आणि अकीरा या दोन मुली आहेत. एका मुलाखतीत फरहानने खुलासा केला की मुलींना आपल्या घट स्फो^ टाविषयी सांगणे हे त्याच्या आयुष्यातील सर्वात कठीण क्षण होते. अधुनापासून घ टस्फो- ट घेतल्यानंतर फरहान मॉडेल आणि व्हीजे शिवानी दांडेकर यांना डेट करत आहे.

या जोडप्याने 2018 मध्ये सोशल मीडियावर त्यांच्या रिलेशनशिपची अधिकृत घोषणा केली. हे दोघेही त्यांच्या सुट्टीतील फोटो आणि व्हिडिओ शेअर करत असतात. दोघेही सध्या लिव्ह-इन रिलेशनशिपमध्ये जगत आहेत, पण अशी बातमी आहे की फरहान आणि शिबानी लवकरच लग्न करणार आहेत.

फरहान अजूनही आपल्या दोन मुलींच्या अगदी जवळ आहे आणि नेहमीच त्यांच्याशी संलग्न असतो. त्याच वेळी, वृत्तानुसार अधुनानेही आपले आयुष्य पुढे नेले आहे. बातमीनुसार ती एका व्यावसायिकाला डेट करत आहे.

अरबाज खान- अरबाजने 1998 साली 5 वर्षांच्या डेटिंगनंतर 6 वर्षांनि लहान असलेली मलायकाशी लग्न केले. या दोघांची लव्ह स्टोरी बॉलिवूडमध्ये खूप लोकप्रिय आहे आणि एक जोडपं म्हणून, लोकांनाही आवडत असत. पण आयुष्याची 20 वर्षे एकत्र घालवल्यानंतर दोघांनीही एकमेकांपासून विभक्त होण्याचे ठरवले.

मलायका अरोरापासून घ टस्फो^ टानंतर अरबाज खानची 22 वर्षीय इटालियन मॉडेल जॉर्जिया आयुष्यात आली होती आणि बर्‍याचदा दोघेही एकत्र दिसतात. दोघेही लि व्ह इनमध्ये राहतात आणि त्यांच्या नात्यालाही खान घाऱ्यान्याची संमती मिळाली आहे. अरबन खानचा मुलगा अरहान खान 17 वर्षांचा आहे आणि वृत्तानुसार, अरहानचा त्याच्या वडिलांची मैत्रीण जॉर्जियाबरोबर चांगला बॉ^ न्ड आहे.घ-ट स्फो टानंतर मलायका अरोरासुद्धा आयुष्यात पुढे गेली आहे आणि बर्‍याच काळापासून अर्जुन कपूरला डेट करत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.