संजय दत्तच्या पत्नीचा अनोखा व्हिडिओ झाला व्हायरल, वयाच्या 42 व्या वर्षीही ती गाळते…

बॉलिवूड अभिनेता संजय दत्त हा चित्रपटसृष्टीतल्या प्रत्येक कलाकारांपैकी एक आहे जो प्रत्येक पात्रात फिट बसतो. संजयने आपल्या कारकीर्दीत अनेक हिट चित्रपट दिले आहेत. व्यावसायिक आयुष्यापेक्षा तो नेहमीच आपल्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल चर्चेत असतो. संजयप्रमाणेच त्याची पत्नी मान्यता दत्तही नेहमीच चर्चेत असते. मान्यता आणि संजय दत्तची जोडी बॉलीवूडच्या प्रसिद्ध जोडप्यांपैकी एक आहे.

मान्यता सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव असते. ती मुले आणि पती संजयबरोबर आपली छायाचित्रे आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर सामायिक करत असते. त्याचबरोबर, मान्यता तिच्या फिटनेसचीही पूर्ण काळजी घेते. मान्यता दत्तने तिचा एक वर्कआउट व्हिडिओ तिच्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवर शेअर केला आहे.

व्हिडिओ पाहताच हे स्पष्ट होत आहे की आजकाल ती आपल्या फिटनेसविषयी खूप सतर्क आहे. अलीकडेच मुंबईत कोरोना लॉकडाऊनचे नियम शिथिल करण्यात आले आहेत, त्यानंतर दुकाने व व्यायामशाळा पुन्हा सुरू झाल्या आहेत. त्याच वेळी, जिम सुरू झाल्यावर, मान्यता खूप मेहनत घेताना दिसली आहे.

https://www.instagram.com/reel/CQF1jZkj-9-/?utm_medium=copy_link

ती व्हाईट टी टॉप आणि ब्लॅक अ‍ॅन्ड व्हाईट ट्रॅक पॅन्ट परिधान करून जिममध्ये कठोर मेहनत करताना दिसत आहे. मान्यता खूप हॉट आणि सेक्सी स्टाईलमध्ये दिसत आहे. तीचा हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. तसेच, अभिनेता अली फजलनेही या व्हिडिओवर थंब अप इमोजी पोस्ट केली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.