लॉकडाउन च्या काळात या भव्यदिव्य लक्झरी रिसॉर्ट वर शूटींग करत होती तारक मेहताची टीम, पहा फोटोस!!

लोकप्रिय आणि विनोदी टीव्ही शो “तारक मेहता का उलटा चश्मा” गेल्या अनेक वर्षांपासून प्रेक्षकांचे मनोरंजन करत आहे. या शोने प्रेक्षकांच्या हृदयात बरेच स्थान मिळवले आहे. हा कार्यक्रम बर्‍याच दिवसांपासून चालू आहे. तारक मेहता का उलटा चश्मा’ हा शो गेल्या 13 वर्षांपासून प्रेक्षकांचे खूप मनोरंजन करीत आहे. काही काळापूर्वी या शोचे 3 हजार भाग पूर्ण झाले होते.

15 एप्रिलपासून महाराष्ट्रात लॉकडाउन लागू करण्यात आले होते, तेव्हा हा कार्यक्रम जवळजवळ प्रत्येक घरातील पहिल्या पसंतीचा झाला होता. आणि त्यानंतर मुंबईतील टीव्ही मालिका आणि चित्रपटांचे शूटिंग थांबले होते. यामुळे काही वाहिन्यांनी त्यांच्या मालिकेच्या शुटींगसाठी राज्या बाहेर परवानगी मागितली होती. यामुळे ‘तारक मेहता’ शोचे चित्रीकरण दमण येथे सुरू आहे.

मे महिन्यात तारक मेहता ची टीम वापी-दमण येथे आली. सुरुवातीला जेव्हा टीम येथे आली तेव्हा कोरोनाच्या रुग्णांची संख्या जास्त होती. यामुळे येथे फारच कमी टीम होती. कलाकार आपले छोटेसे कामही करत होते. यावेळी शोमध्ये पत्रकार पोपटलाल हा टो*ळीला पकडण्याचा प्रयत्न करीत आहे, त्यासाठी त्याने प्रथम डॉक्टर हाथी आणि त्यानंतर जेठालालची मदत घेतली.

मिरासोल रिसॉर्ट हा दमणमधील एक सुप्रसिद्ध रिसॉर्ट आहे. जेथे तीन प्रकारच्या खोल्या आहेत. एक्झिक्युटिव्ह रूम, ड्युप्लेक्स रूम आणि स्टुडिओ रूम. रिसॉर्टच्या आत वॉटर पार्क देखील आहे. येथे एक स्विमिंग पूल आणि बिअर बार देखील आहे. या शोचे शूटिंग सध्या रिसॉर्टमध्ये सुरू आहे. पोपटलाल, जेठालाल, चंपकलाल, बाघा, इन्स्पेक्टर चालू पांडे, डॉ. हाथी, भिडे आदी शोचे पात्र मिशन काला कौनसाठी गुजरातला आले होते.

शोमध्ये गोलीची भूमिका साकारणारा कुश शाह, तसेच पलक सिधवानी, सोनूची भूमिका साकारणारी गोगी साम शहा आणि पिंकू अझरहे या रिसॉर्टला मधे आले आहेत. पाकने आपल्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर एक व्हिडिओ शेअर केला आहे, ज्यामध्ये अंजली भाभी म्हणजेच सुनैना फोजदार, पलक सिधवानी तसेच कोमल भाभी आणि शोची टप्पू सेनाही दिसली होती.

तारक मेहताची टीम सुमारे 5 ते 6 दिवसांपूर्वी गुजरातमध्ये पोहोचली आहे. शोच्या कलाकारांनी रिसॉर्टची काही छायाचित्रे सोशल मीडियावर शेअर केली आहेत. शोमध्ये अय्यरची भूमिका साकारणार्‍या तनुजनेही रिसॉर्टचा एक फोटो शेअर केला आहे. याशिवाय रोशनसिंग सोधी नेही काही छायाचित्रे शेअर केली आहेत ज्यात रिसॉर्टचे दृश्य पाहिले जाऊ शकते. अब्दुल उर्फ शरद संकलानेही आपल्या सोशल मीडिया अकाउंटवर या शूटिंग चे चित्र शेअर केले आहे

Leave a Reply

Your email address will not be published.