प्रचंड हॉट दिसणाऱ्या या बॉलिवूड अभिनेत्रींने केली आहे ब्रेस्ट सरजरी,नंतर झाल्या अश्या…

बिपाशा बसु
राजमध्ये लीड अभिनेत्री म्हणून पदार्पण केले तेव्हा बिपाशा बसू या सुंदर बाँगने एकदा बॉलिवूडवर राज्य केले होते. तिच्या ज्वलंत फ्रेम आणि ऑलिव्ह स्कीन कलर मुळे ती चाहत्यांना खूप आवडत असे. तथापि, तिच्या सौंदर्यात आकर्षण जोडण्यासाठी बिपाशाने स्तन वृद्धिंगत शस्त्रक्रियेचा पर्याय निवडला होता.

सुष्मिता सेन
माजी मिस युनिव्हर्स सुष्मिता सेनला भव्य दिसण्यासाठी कोणतीही शस्त्रक्रिया किंवा वृद्धीकरण करण्याची आवश्यक नाही. तथापि, तिचा आत्मविश्वास वाढविण्यासाठी आणि तिचे स्वरूप वाढविण्यासाठी, ती उल्लू नौकरीसाठी गेली.

शिल्पा शेट्टी कुंद्रा
फिटनेस आणि परफेक्ट फ्रेम म्हणजे शिल्पा शेट्टी कुंद्रा. अभिनयापेक्षाही, तिने तिच्या चांगल्या टोनड फिजिक आणि फिटनेससाठी लोकप्रियता मिळविली आहे. ती स्तन वाढीच्या शस्त्रक्रियेसाठी गेली होती, जीला तुम्ही चित्रांमध्ये सहजपणे पाहू शकता.

कंगना रनौत
बॉलिवूडच्या बॉस लेडीने गँगस्टरमधील एक नम्र, तरुण मुलगी म्हणून सुरुवात केली. तथापि, तिचा लुक आणखी सुंदर बनविण्यासाठी तिने स्तन वृद्धि शस्त्रक्रियेचा पर्याय निवडला. आपल्याला तीची जुनी चित्रे सहज इंटरनेटवर मिळू शकतात.

आयशा टाकिया
तिच्या कॉस्मेटिक शस्त्रक्रियेच्या अफवा सुरू असताना आयशा टाकियाने बरीच प्रसिद्धी मिळवली. आपल्या कारकिर्दीच्या सुरुवातीच्या टप्प्यात अभिनेत्री उल्लू नोकरीसाठी गेली होती, परंतु आरोग्याच्या समस्येमुळे तीला नंतर काढून टाकण्यात आले.

राखी सावंत
विवादित राणी आणि बिग बॉसची स्पर्धक राखी सावंत लोकप्रियता मिळवण्यासाठी काहीही करू शकते. तिच्या कारकीर्दीच्या सुरुवातीच्या काळात ती ब्रेस्ट इम्प्लांट करण्यासाठी गेली होती. तथापि, नंतर काही आरोग्याच्या गुंतागुंतमुळे तीला काढून टाकण्यात आले होते.

मल्लिका शेरावत
मल्लिका शेरावत तिच्या डेब्यू फिल्म मर्डरमुळे लैंगिकतेची मूर्ती बनली. तथापि, बहुतेकांना हे माहित नसेल की ती भव्य दिसण्यासाठी चाकूखाली गेली होती. या अभिनेत्रीने फक्त छान दिसण्यासाठी ब्रेस्ट इम्प्लांट्स केले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.