माझी कर्णधार धोनीच्या घरी झाले नवीन पाहुण्यांचे आगमन, पत्नी साक्षी धोनीने केला खुलासा!!

भारतातील क्रिकेटची क्रेझ चित्रपटांशी स्पर्धा करते. क्रिकेट स्टारसुद्धा बॉलिवूडच्या नायकापेक्षा कमी नाहीत. यामुळेच सचिन, कोहली आणि धोनी सारख्या तार्‍यांची लोकप्रियता गगनाला भिडते. भारतीय संघाचा माजी कर्णधार महेंद्रसिंग धोनीचीही खूप मजबूत फॅलो फॉलोइंग आहे. आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमधून निवृत्ती घेतलेल्या महेंद्रसिंग धोनीचे लोक अजूनही दिवाणे आहेत.

त्याची एक झलक पाहण्यासाठी त्याचे चाहते उत्सुक असतात. तसेच प्रत्येकास त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यात देखील रस आहे. धोनीबरोबरच त्याची पत्नी साक्षीही तिच्या पतीशी संबंधित अपडेट सोशल मीडियावर शेअर करत असते. साक्षीला इन्स्टाग्रामवर कोट्यावधी लोक फॉलो करतात. जेव्हा धोनी काम करत नाही तेव्हा तो त्याच्या रांची या फार्महाऊसवर वेळ घालवतो.

या मोठ्या फार्महाऊसमध्ये पाळीव प्राणी सोडून धोनी आपली पत्नी साक्षी, मुलगी जीवा यांच्याबरोबर दर्जेदार वेळ घालवतो. क्रिकेटशिवाय धोनीला बॉक्स आणि पाळीव प्राणी खूप आवडतात. धोनीकडे बाईक आणि कारचाही प्रचंड संग्रह आहे. त्याच्या शेतात पाळीव प्राण्यांची काहीही कमतरताही नाही. त्याचे घोडे आणि कुत्री यांचेवर खूप प्रेम आहे.

धोनीकडे चेतक नावाचा घोडा आहे. धोनी त्याच्यासोबत बर्‍याच वेळा दिसला आहे. त्याच वेळी, फार्महाऊसमध्ये काही कुत्री आहेत ज्यांसह धोनीची अनेक छायाचित्रे आधीच व्हायरल झाली आहेत. धोनी देखील या प्राण्यांना आपल्या कुटुंबाचा एक भाग मानतो. आता या कुटुंबात एक नवीन पाहुना आला आहे, याची माहिती स्वत: धोनीची पत्नी साक्षी ने दिली आहे.

वास्तविक अलीकडेच साक्षीने तिच्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवर तिच्या कुटुंबातील नव्या पाहुण्याचा एक व्हिडिओ शेअर केला आहे. या व्हिडिओमध्ये एक घोडा इतर प्राण्यांबरोबर धावताना आणि मजा करताना दिसत आहे. धोनीच्या घराचा हा नवीन पाहुना आहे. होय धोनीला नवीन घोडा घेतला आहे. हा घोडा शेटलँड पोनी जातीचा आहे. हा घोडा सुमारे 2 वर्षांचा आहे. त्याची उंची फक्त 3 फूट आहे. वास्तविक या जातीचे घोडे हे जगातील सर्वात लहान घोडे आहेत.

https://www.instagram.com/reel/CP55w5CHYKY/?utm_medium=copy_link

फार्महाऊसमध्ये मोकळ्या असलेल्या मैदानात धोनीचा हा नवीन घोडा कसा धावतो हे व्हिडिओमध्ये पाहिले जाऊ शकते. या घोड्याबरोबरच धोनीची आणखी तीन पाळीव प्राणीही या मजामध्ये साथ देताना दिसत आहेत. तिच्या नवीन पाहुण्याचा व्हिडिओ सामायिक करताना साक्षीने ‘गोल्डन फ्रेंडशिप टच वुड’ हे कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे. हा व्हिडिओ सोशल मीडियावरही खूप व्हायरल होत आहे. या व्हिडिओला आतापर्यंत 2 लाख 84 हजाराहून अधिक लाईक्स मिळाल्या आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.