कपिल शर्मा मधील अर्चना पूरनसिंगाचा छोटा मुलगा कोणत्याही अभिनेत्यापेक्षा कमी नाही,हृतिक रोशनच्या लुकलाही देतो टक्कर!!

अभिनेत्री अर्चना पूरन सिंग हीचा टीव्ही जगातील सर्वात जुना चेहरा आहे. तिने अनेक टीव्ही कार्यक्रमांसोबतच बॉलिवूडमधील अनेक चित्रपटांत काम केले आहे. आज देशातील प्रत्येक मुलाला अर्चना पूरन सिंग माहित आहे. अर्चनाने आतापर्यंत तिच्या कारकीर्दीत वेगवेगळ्या पात्राची भूमिका साकारली आहे. अर्चनाने कदाचित चित्रपटांमध्ये भूमिका साकारल्या असतील, परंतु या पात्रांमधून तिने बराच प्रभाव पडला.

अर्चना पूरणसिंग ला आज या टप्प्यावर पोहोचण्यासाठी खूप कष्ट करावे लागले आहेत. आपल्या प्रतिभेच्या बळावर तीने आपली ओळख निर्माण केली. अर्चनाचे व्यावसायिक आयुष्य जितके चैतन्यशील आणि विलासी होते, तितकेच तिचे वैयक्तिक आयुष्यही खूप चांगले राहिले आहे. अर्चनाने आयुष्यात दोनदा लग्न केले आहे. तिचेे पहिले लग्न अगदी लहान वयात झाले होते.

यानंतर अर्चनाने परमीत सेठीसोबत दुसरे लग्न केले आणि प्रमीतच तिच्या आयुष्यात खरे प्रेम घेऊन आला. अर्चना परमितबरोबर खूप आनंदी आयुष्य जगत आहे. या लग्नापासून अर्चनाला दोन मुलेही आहेत, त्यांपैकी एकाचे नाव आर्यमान आहे, तर दुसर्‍याचे नाव आयुष्मान सेठी आहे. अर्चना आणि परमीत सेठी प्रमाणेच त्यांचे दोन्ही मुलही खूप देखने आहेत.

तिचा छोटा मुलगा सद्या अमेरिकेत राहत आहे आणि तिथेच राहून शिक्षण पूर्ण करत आहे.अभ्यासाबरोबरच आयुष्मान सोशल मीडियावरही खूप अ‍ॅक्टिव असतो. त्याची छायाचित्रे सोशल मीडियावर बरीच व्हायरल होत राहतात. अर्चनाचा मुलगा आयुष्मान प्रसिद्धीपासून दूर राहतो. ते भविष्यात काय करणार आहेेत, याबद्दल कोणालाही काही माहिती नाही. जर तुम्ही त्यांंचा लूक आणि स्टाईल पाहिला तर, तुम्हाला असे वाटेल की ते स्वत: ला बॉलिवूडसाठी तयारी करत आहेत.

आयुष्मान सेठी आपली आई अर्चना पूरन सिंगच्या अगदी जवळचा आहे. काही दिवसांपूर्वी आयुष्मानने आपल्या मैत्रिणीसह त्याचे काही फोटो सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर अपलोड केले होते. या चित्रांवर अर्चनानेही भाष्य केले होते.

अर्चनाने मोहब्बतें, बोल बच्चन, कुछ कुछ होता है, कल किसने देखा हैं, राजा हिंदुस्तानी, कृष, मस्ती, बडे दिलवाले, मैने दिल तुझेको दीया, होगा तूफान, शोला और शबनम, निकाह, आशिक आवारा, टक्कर, जानशीन अशा अनेक सफल चित्रपटात काम केले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.