नेहमीच चर्चेत राहणाऱ्या राखी सावंत ने केला विचित्र व्हिडिओ पोस्ट, लोक म्हणाले-‘किमान कपडे तरी घालायचे!!

बॉलिवूड अभिनेत्री राखी सावंत तिच्या वेगळ्या स्टाईलसाठी ओळखली जाते. बर्‍याचदा ती आपल्या वक्तव्यांमुळे किंवा व्हिडिओंमुळे चर्चेत राहते. नुकताच राखी सावंतचा एक व्हिडिओ खूप व्हायरल होत आहे. ज्यामध्ये ती योगा करताना दिसत आहे. हा व्हिडिओ राखी सावंतने स्वतः तिच्या इन्स्टाग्राम हँडलवरून शेअर केला आहे.

राखी सावंतच्या माध्यमातून शेअर केलेल्या व्हिडिओमध्ये हे पाहिले जात आहे की ती योगा करीत आहे आणि यादरम्यान तिने केवळ इनर वियर परिधान केले आहे. दोन लोक (एक मुलगा आणि मुलगी) राखीला योगा ट्रेनिग देत आहेत. या वर्षा राखी सावंत 42 वर्षांची झाली आहे आणि तिला तंदुरुस्त राहण्याची सवय आहे.

एका दिवसापूर्वी सामायिक केलेल्या या व्हिडिओला आतापर्यंत सुमारे 489 हजाराहून अधिक दृश्ये मिळाली आहेत. याशिवाय 1 हजाराहून अधिक टिप्पण्याही प्राप्त झाल्या आहेत. राखीच्या या व्हिडिओवर लोकांनी जास्तीत जास्त मजेदार टिप्पण्या दिल्या आहेत. एका वापरकर्त्याने भाष्य करताना लिहिले आहे की- काही कपडेे तरी घालायचे…

त्याच वेळी, दुसर्‍या वापरकर्त्याने टिप्पणी केली की – वर्कआउट कपडे का काढावे लागतात? काहीपण ट्रेंड चालू आहेत. ही बातमी लिहिण्यापूर्वी राखी सावंतने आणखी एक व्हिडिओ सामायिक केला आहे. या व्हिडिओमध्येही ती योगा करत आहे. व्हिडिओ सामायिक करताना तिने कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे की, “योगा से ही होगा”.

Leave a Reply

Your email address will not be published.