वे’श्या व्यवसाय करताना रं’गे हात सापडल्या या 2 प्रसिद्ध अभिनेत्री, पहा फोटो!!

ठाणे गु’:न्हे शाखेने बुधवारी या रॅ’केटचा खुलासा केला. या रॅ’केटमध्ये सहभागी दोन अभिनेत्रींसह पाच जणांना अटक करण्यात आली आहे. पोलिस कोठडीत असलेल्या अभिनेत्रींनी सांगितले की, लॉक डाउनमुळे काम न मिळाल्यामुळे त्यांनी वे’श्यावृ’त्ती सुरू केली. ठाणे गु’न्हे शाखेच्या पथकाने बुधवारी दुपारी ठाण्याच्या पचपखाडी भागात घरावर छापा टाकून या रॅ’केटचा परदा फा’श केला.

घटनास्थळावरून 2 अभिनेत्री, एक महिला एजंट आणि एक पुरुष दलाल यासह 5 जणांना अटक केली आहे. छाप्या दरम्यान अटक करण्यात आलेल्या आरोपींची नावे सुनीला, हसीनाचा खालिद मेमन, स्वीटी चड्ढा (अपार्टमेंट मालक) अशी आहेत. दलालांनी ग्राहकांकडून प्रती रात्र दोन लाख रुपयांची मागणी केली.

पण 1 लाख 80 हजारांवर डील पक्की झाली. ठरलेल्या वेळी दोन्ही अभिनेत्री ठाण्याहून पचपखडी परिसरातील नटराज सोसायटीत आल्या आणि त्याचवेळी गुन्हे शाखा युनिट -१ च्या वरिष्ठ निरीक्षकांनी छापा टाकून या रॅ’केटचा परदा फा’श केला. असे म्हटले जात आहे की या अभिनेत्री मुंबईतील एका बड्या रॅ’केट एजंटच्या संपर्कात होती. परंतु वे’श्याावृ’त्तीसाठी त्यांनी ठाणे शहर निवडले कारण तेथे पोलिसांची भीती नव्हती.

पण तरीही पोलिसांनी त्यांना अट’क केली. ठाण्यातील पचपखडी नटराज सोसायटीत पोहोचलेल्या दोन्ही अभिनेत्रींना तातडीने पोलिसांनी सूचित केले आणि गु’न्हे शाखा युनिट -१ च्या वरि’ष्ठ निरीक्षकांनी घटनास्थळी धाव घेतली. विशेष म्हणजे हे हाय प्रोफाइल रॅ’केट आहे, या प्रकरणाचा गां’भीर्याने तपास केला जात असून पोलिस अटक केलेल्या लोकांची चौकशी करत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.