बॉलिवूड अभिनेत्रींनाही टक्कर देतील एव्हड्या सुंदर आहेत भारतातील सर्वात श्रीमंत उद्योजकांच्या ग्लॅमरस बायका

मित्रांनो, आपल्या देशात एकापेक्षा जास्त मोठं-मोठें उद्योगपती आहेत, जे बर्‍याचदा चर्चेत असतात, या उद्योगपतींबरोबरच त्यांच्या बायकाही बर्‍याचदा चर्चेत असतात. इंडियाच्या टॉप बिजनसमैनच्या बायकाही स्टाइलच्या बाबतीत मागे पडलेल्यांमध्ये नाहीत. ज्या त्यांच्या स्टाईलमुळे बर्‍याचदा प्रसिद्धी मिळवतात.

नीता अंबानी
भारतातील सर्वात श्रीमंत माणूस मुकेश अंबानी ची पत्नी नीता अंबानी हीची स्वत: ची एक वेगळीच ओळख आहे. मिसिस अंबानी एलिगेंट फैशन ऐंड स्टाईल यासाठीही ओळखली जाते. तिचे होम फंक्शन असो, रेड कार्पेट अपीयरेंस असो किंवा इतर कुठल्याही कार्यक्रमासाठी तिला कुठेही जावं लागते, तेेव्हा नीता नेहमीच क्लासिक लूकमध्ये दिसते.

मौरिन वाडिया
वाडिया समूहाचे अध्यक्ष नुस्ली वाडिया ची पत्नी मरीन वाडिया हीचे जीवन सुरुवातीला सिंड्रेलाची स्टोरी मानले गेले असले, परंतु ग्लॅमरच्या जगात तिने ज्या प्रकारे स्वत: साठी नाव कमावले, त्यानिमित्त तिने बरीच प्रशंसा व प्रेरणा मिळविली. ग्लेमर मॅगझिनची प्रमुख आणि प्रसिद्ध सौंदर्य स्पर्धकांचे आयोजन करणारी मौरिनही वेळोवेळी आपल्या पतीच्या व्यवसायाचे समर्थन करताना दिसली आहे.

दिव्या खोसला कुमार
टी-सीरिज मालक भूषण कुमारची पत्नी दिव्या खोसला कुमार ला कदाचित सर्वात स्टाइलिश म्हटले तर कदाचित ते चुकीचे ठरणार नाही. बेबी फेस ची मालकिन ऐक्ट्रेस ऐंड कॉर्पोरेट जायंट ची वाइफ हिला पारंपारिक कपड्यांकडे तसेच वेस्टर्न क्लोद्स मद्ये स्पॉट केले आहे. इतकेच नव्हे तर दिव्या अनेकवेळा रॅम्प वॉक करताना दिसली आहे.

नताशा पूनावाला
जगातील सर्वात मोठी लस उत्पादक कंपनी सीरम इन्स्टिट्यूट ऑफ इंडियाचा सीईओ आधार पूनावाला याची पत्नी नताशा पूनावाला फैशन एन्थूज़ीऐस्ट म्हणून ओळखली जाते. ती जगातल्या भारतातील टॉप डिझायनर्सच्या कपड्यांमध्ये वेगवेगळ्या प्रसंगी दिसते. तसेच, नताशा केवळ फॅशन प्रेमी नाहीत तर ती सामाजिक कार्यकर्ता, कंपनीची कार्यकारी संचालक, विल्लो पूनावाला फाऊंडेशनची अध्यक्ष, नेदरलँड्स मधील पूनावाला सायन्स पार्कची संचालकक म्हणूनही ओळखली जाते.

ईशा अंबानी
नीता अंबानीप्रमाणेच तिची मुलगी ईशा अंबानीही तिच्या फॅशन आणि स्टाईलमुळे चर्चेत आहे, ईशा अंबानी ही भारताच्या प्रसिद्ध पिरामल घरानाची सून आहे. तिचा पती आनंद पिरामल कंपनीमध्ये कार्यकारी संचालक पदावर आहे. ईशाला नेहमीच वेस्टर्न तसेच ट्रडिशनल वेअर मद्ये स्पॉट केले जाते, व ईशाला कॉटन चे सूट सर्वाधिक आवडतात..

Leave a Reply

Your email address will not be published.