‘फेअर अँड लव्हली’ जाहिरात मार्फत प्रसिद्ध झालेली अभिनेत्री यामी गौतमी या प्रसिद्ध व्यक्तीसह अडकली विवाह बंधनात!!

बॉलिवूड अभिनेत्री यामी गौतमने तिचा प्रियकर आदित्य धरसोबत लग्न केले आहे. यामी गौतमने आज सोशल मीडियावर लग्नाचे एक चित्र शेअर करुन याबद्दल माहिती दिली आहे. तेव्हापासून प्रत्येकजण यामी आणि आदित्य धर यांचे त्यांच्या लग्नाबद्दल अभिनंदन करत आहेत. आदित्य धर ‘उरी’ चित्रपटाचा दिग्दर्शक असून यामीनेही या चित्रपटात काम केले आहे.

यामीने लग्नाच्या निमित्ताने लाल साडी परिधान केली होती. ज्यामध्ये ती खूपच सुंदर दिसत होती. यामीने तिचा लूक खूप साधा ठेवला होता. तर धरही त्याच्या लग्नाच्या वेषात खूप देखणा दिसत होता. त्याने या प्रसंगी हलकी सोनेरी शेर्वाणी परिधान केली होती. यामी आणि आदित्य धरच्या लग्नाबद्दल फारच कमी लोकांना माहित होते.

त्याचबरोबर यामीने सोशल मीडियावरून लग्नाची बातमी देताच, सर्वांनाच आश्चर्य वाटले. यामी आणि आदित्य धरने कोरोनामुळे अत्यंत साधेपणाने लग्न केले आहे आणि लग्नात कुटुंबातील फक्त जवळचे सदस्यच सामील झाले होते. तिचा लग्नाचा फोटो शेअर करताना यामीने एक गोंडस कॅप्शनही लिहिले आहे की, पर्शियन कवी रुमीच्या ओळी सामायिक करताना तिने लिहिले आहे – तुझ्या प्रकाशाने मी प्रेम करायला शिकले …. कुटूंबाच्या आशीर्वादाने आम्ही आज बंधनात बांधलो.

अभिनेत्रीने पुढे तिला लिहिले, कुटूंबाच्या आशीर्वादाने आज आमचे लग्न झाले, हे एक अतिशय लहान फंक्शन होते. अभिनेत्रीची ही पोस्ट बर्‍याच जणांनी लाईक केली असून सोशल मीडियावर चाहते तिचे अभिनंदन करत आहेत. उरी चित्रपटाच्या काळापासून यामी आणि आदित्य एकमेकांना ओळखत आहेत. आदित्य एक उत्तम दिग्दर्शक असून त्याच्या ‘उरी’ चित्रपटाने अनेक पुरस्कार जिंकले आहेत. विकी कौशल ‘उरी’ मधील अभिनेत्रीसोबत मुख्य भूमिकेत दिसला होता.

32 वर्षीय यामीने आपल्या करिअरची सुरुवात टीव्ही मालिकांमधून केली आहे. बरीच वर्षे नाटकांमध्ये काम केल्यानंतर, यामीला विकी डोनर चित्रपटाची ऑफर देण्यात आली. जो तीच्या कारकिर्दीतील सर्वात यशस्वी चित्रपट ठरला. या चित्रपटा नंतर यामीने इतर बर्‍याच चित्रपटांमध्येही काम केले.

पण हे चित्रपट फारसे यशस्वी झाले नाहीत. हिंदी व्यतिरिक्त तिने मल्याळम, तामिळ आणि तेलगू चित्रपटांमध्येही काम केले आहे. यामी अखेर गिन्नी वेड्स सनी या चित्रपटात दिसली होती. जो वर्ष 2020 मध्ये आला होता. त्याचबरोबर तिचे आणखी चित्रपट येणार आहेत,परंतु कोरोनामुळे हे चित्रपट अद्याप प्रदर्शित होत नाहीत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.