बॉयफ्रेंड सोबत आमिर खानची मुलगी इरा खानचा विचित्र व्हिडिओ झाला व्हायरल, चाहते म्हणाले हे काय…

बॉलिवूडची मिस्टर परफेक्शनिस्ट आमिर खानची मुलगी व तिच्या वडिलांप्रमाणे एक स्वतंत्र विचारवंत आहे. ती आपले वैयक्तिक आणि व्यावसायिक जीवन ओपन बुक सारखे चाहत्यांसह सामायिक करते. या क्रमवारीत तिने अलीकडेच तिच्या प्रियकरासह स्वतःचा एक व्हिडिओ पोस्ट केला आहे, जो फॅन पृष्ठांवर जोरदारपणे सामायिक केला जात आहे.

व्हिडिओमध्ये आयरा खान तिचा प्रियकर नुपूर शिक्रेसोबत सुंदर क्षण घालवताना दिसत आहे. हा व्हिडिओ खरोखर अनेक लहान-मोठ्या सुंदर क्षण आणि आठवणींचे मिश्रण आहे. इरा खान तिचा प्रियकर नुपूर शिक्रेसोबत असल्याने बर्‍याच काळापासून चर्चेत राहिली आहे.

व्हिडिओमध्ये नुपूर काही ठिकाणी इरा खानसोबत डेट एन्जॉय करताना दिसत आहे, तर आयरा नुपूरला किस करताना दिसत आहे. कुठेतरी दोघे पुलावर मजा करताना दिसतात तर कुठेतरी दोघे मित्रांसमवेत मस्ती करताना दिसत आहेत. हा व्हिडीओ शेअर करताना इरा खानने लिहिलेे आहे की- तू माझा आधार आहेस. लव यू सो मच क्यूटी.

कोविडमुळे लोकांचे जीवन स्थिर झाले आहे आणि यामुळेच बरेच लोक जेव्हा ते फिरायला जात असत आणि मित्रांसमवेत विश्रांती घेतानाचे क्षण मिस करत आहेत. यापूर्वी एक व्हिडिओ पोस्ट करून इरा खानने तिच्या नावाबद्दल स्पष्टीकरण दिले होते आणि तिचे नाव इरा खान नसून आयरा असल्याचे सांगितले होते. बरेच लोक व तिचे मित्र तिचे नाव चुकीचे बोलतात व चुकीचे लिहितात…

Leave a Reply

Your email address will not be published.