बोल्डनेस च्या बाबतीत ऐश्वर्या पेक्षाही एक पाऊल पुढे आहे ऐश्वर्या ची वहिनी!!

बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री ऐश्वर्या राय बच्चन ही केवळ अभिनेत्रीच नाही, तर ती सौंदर्याचे एक उत्तम उदाहरण आहे. तीच्या सौंदर्याची केवळ देशातच नव्हे तर परदेशातही चर्चा आहे. तिने बऱ्याच वेळा सौंदर्याचा पुरस्कारही जिंकला आहे. ऐश्वर्या राय चे भारतात सौंदर्याचे दुसरे नाव बनले आहे. एखाद्याला तीच्या नावाने बोलणे म्हणजे, त्या व्यक्तीस एक कॉम्पलिमेंट देणे.

तसेच ही अभिनेत्री आपल्या मनमोहक कृत्यांसाठीही प्रसिद्ध आहे. आज जरी ऐश्वर्या चित्रपटांमध्ये दिसली नसली तरीही, ती ब्यूटी विद ब्रेन या आपल्या शैलीने सौंदर्यासह कोट्यावधी हृदयांवर राज्य करते. बच्चन कुटुंबाची सून ऐश्वर्याच्या सौंदर्यात स्पर्धा करणे बॉलिवूडच्या सर्व अभिनेत्रींना भारी पडते.

ऐश्वर्याच्या सासरच्या म्हणजेच अभिषेक बच्चनच्या कुटूंबाच्या प्रत्येक सदस्याबद्दल जगाला माहिती आहे. पण ऐश्वर्याच्या घरच्याबद्दल फारच कमी लोकांना माहिती आहे. ऐश्वर्या च्या भाई भाभीबद्दल फारच कमी लोकांना माहिती आहे. ऐश्वर्याच्या भाई भाभी बद्दल तुम्हाला माहितीच नसेल. ऐश्वर्याचा एक मोठा भाऊ देखील आहे. तीच्या मोठ्या भावाचे नाव आदित्य रॉय आहे. तो मर्चंट नेव्हीमध्ये अभियंता आहे. जर त्याच्या पत्नीबद्दल बोलला तर ती खूपच सुंदर आहे. तीचे नाव श्रीमा राय आहे, ती खूप धाडसी आहे.

जरी ऐश्वर्याची मेव्हणी चित्रपट किंवा मॉडेलिंग करताना दिसत नसेल, पण तिला पाहून तुम्ही म्हणाल की ती एक टॉप मॉडेल किंवा अभिनेत्री आहे. तीने स्वत: ला अभिनेत्रींप्रमाणेच मेन्टेन केले आहे. आपल्यापैकी कोणालाही खात्री पटत नसेल तर आपण तिचे सोशल मीडिया अकाउंट पाहू शकता.

श्रीमा सध्या पतीसह अमेरिकेत राहत आहे. श्रीमा फॅशन ब्लॉगर तसेच होममेकर आहे.2009 मध्ये तिने मिसेस इंडिया स्पर्धेतही भाग घेतला होता. श्रीमा आणि ऐश्वर्या यांच्यात एक गोष्ट सामान्य आहे आणि ती म्हणजे त्या दोघेही खूप सुंदर आहेत. यापूर्वी तिने मॉडेलिंगही केली आहे. तसेच त्यांच्यामध्ये खूप चांगले बॉन्डिंग दिसून येते.

हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की ननंद भाभी या दोघीही मॉडेलिंग आणि रॅम्पचे अनुभव आणि टिप्स एकमेकांशी शेअर करतात. स्वत: श्रीमा ने एकदा याबद्दल सांगितले होते. श्रीमाने मुलाखतीत म्हटले होते की, सुपरस्टार होण्यापूर्वी ती माझी ननंद आहे आणि माझी ती एक चांगली मैत्रिणही आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.