फक्त अमीर खानच नाही तर या 10 अभिनेत्यांनी देखील दिले आहेत न्यू-ड सिन, एकावर तर गु-न्हा ही झाला आहे दा खल!!

आपल्या 55 व्या वाढदिवसा दिवशी गोवा बीचवर न्यू-ड होवून पळताना बघून आजकाल मिलिंद सोमण हे बातम्यांमध्ये आहेत. उघडपणे न्यू-ड झाल्यामुळे त्यांच्यावर तक्रार देखील झाली आहे. त्यांच्यावर अ-श्ली-लता पसरवण्याचा आरोप लावला गेला आहे आणि सोशल मीडिया पोस्टसाठी आईटी एक्ट अंतर्गत IPC ची धा-रा 294 आणि 7 च्या अंतर्गत गु-न्हा दाखल केला गेला आहे.परंतु या अगोदर देखील बॉलिवूड मधील बरेच अभिनेते न्यू-ड झाले आहेत. यामधे अनेक मोठे अभिनेते देखील सामील आहेत. चला जाणून घेऊया त्या अभिनेत्यांविषयी, जे न्यू-ड होवून प्रति-बंध तयार केला आहे.

रणवीर सिंह
रणवीर सिंह दोनदा न्यू-ड झाले आहेत. काही काळआधी त्यांनी एक न्यू-ड फोटोशूट केला होता. ज्याची खूप खिल्ली उडवली गेली होती. हे छायाचित्र प्रचंड व्हायरल झाले होते. लोकांना अडचण रणवीर यांच्या छायाचित्राच्या ऐवजी त्यांच्या हावभावांची होती.
याशिवाय चित्रपट ‘ बेफिक्रे ‘ साठी देखील रणवीर न्यू-ड झाले होते. रणवीर म्हणाले देखील होते की हे दृश्य त्यांच्यासाठी जरा देखील अवघड नव्हते, कारण ते स्वतःला सर्वात मोठे बे-शरम मानतात.

विद्युत जामवाल
बॉलिवूड मधील अँक्शन अभिनेते आणि ‘ कमांडो ‘ फ्रँचायझी चित्रपटांचे अभिनेते विद्युत जामवाल यांनी देखील न्यू-ड फोटोशूट केला आहे. हा शूट त्यांनी हिमालयामधून ट्विट केला होता आणि या छायाचित्राला घेऊन देखील विद्युत जामवाल यांना खूप टीका झेलावी लागली होती. सुशांत सिंह राजपूत– दि वंगत अभिनेते सुशांत सिंह राजपूत ने देखील न्यू-ड फोटोशूट केला आहे. हा शूट त्यांनी एका प्रसिद्ध छायाचित्रकारासाठी केला होता.

अश्मित पटेल
बिग बॉस ने प्रसिद्ध झालेले अभिनेते अश्मित पटेल ने देखील न्यू-ड फोटोशूट केला होता, ज्यामधे ते फक्त हातात अंडरवेअर पकडताना दिसले होते.

आमिर खान
मिस्टर परफेक्शनिस्ट आमिर खान चा चित्रपट ‘ पिके ‘ खूप पसंत केला गेला होता. या चित्रपटात आमिर खानने न्यू-ड दृश्य देऊन चाहत्यांना आश्चर्यचकित करून टाकले होते, ज्यामधे की ते फक्त ट्रान्झिस्टर पडून रेल्वे रुळावर उभे दिसत होते. या चित्रपटाच्या पोस्टर्स वर देखील आमिर खानचे न्यू-ड छायाचित्र वापरण्यात आले होते. या पोस्टरमुळे देखील बराच गोंधळ उडाला होता आणि आमिरला बरीच टीका सहन करावी लागली होती.

रणबीर कपूर
रणबीर कपूर ने आपला पदार्पण करणारा चित्रपट ‘ सावरिया ‘ मध्ये टॉवेल उघडून सर्वांना आश्चर्यचकित करून टाकले होते. सन 2007 मध्ये आलेल्या या चित्रपटाच्या एका गाण्यामध्ये आपला टॉवेल उघडला होता. जो खूप चर्चेत राहिला होता. याशिवाय संजय दत्त यांची बायोपिक चित्रपट ‘ संजू ‘ मध्ये देखील रणबीर कपूर न्यू-ड दृश्य देताना दिसले होते.

जॉन अब्राहम
बॉलिवूड चे ॲक्शन अभिनेते म्हणून ओळखले जाणारे कलाकार जॉन अब्राहम देखील चालू पडद्यावर दोनदा न्यू-ड झाले आहेत. त्याने कबीर खान यांचा चित्रपट ‘ न्‍यूयॉर्क ‘ मध्ये न्यू-ड दृश्य दिले होते. या चित्रपटात ते एका दहशतवादीच्या भूमिकेत होते. याव्यतिरिक्त जॉन ने ‘ दोस्ताना ‘ चित्रपटाच्या एका गाण्यामध्ये आपल्या अंडरवेअला झाली सरकवले होते. ज्याबद्दल लोकांनी त्यांना खूप ऐकवले होते.

रणदीप हुडा
बॉलिवूड मधील उत्कृष्ट अभिनेत्यांपैकी एक रणदीप हुडा ने ‘ रंगरसिया ‘ या चित्रपटासाठी न्यू-ड दृश्य दिले होते, ज्यामधे त्यांच्यासोबत नंदिता दास देखील दिसली होती.

नील नितीन मुकेश
सुप्रसिद्ध गायक मुकेश यांचे चिरंजीव आणि ‘ जॉनी गद्दार ‘, ‘ न्‍यूयॉर्क ‘, ‘ सात खू-न मा-फ ‘ सारख्या चित्रपटात दिसलेले अभिनेते नील नितीन मुकेश ने देखील न्यू-ड दृश्ये देऊन गों-धळ निर्माण केला आहे. त्यांनी मधुर भंडारकर यांचा चित्रपट ‘ जे-ल ‘ मध्ये न्यू-ड दृश्य दिले होते.

तथापि, या न्यू-ड दृश्याने खूप चर्चा निर्माण केली होती, परंतु या चित्रपटांमधील त्यांच्या कामाचे कौतुक देखील झाले होते. राजकुमार राव– ली-क पासून वेगळे चित्रपट करण्यासाठी सुप्रसिद्ध अभिनेते राजकुमार रावने देखील हंसल मेहता चा चित्रपट ‘ शाहिद ‘ मध्ये न्यू-ड दृश्य दिले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.