मलायका अरोड़ा आपल्या 12 वर्ष छोट्या प्रियकराला घेऊन पोहोचली होती आईच्या घरी,हे होते कारण!!

अर्जुन कपूर आणि मलायका अरोरा यांनी बरेच पूर्वी आपलं नातं सार्वजनिक केलं आहे. या दोघांनी आपापल्या नात्यावर जो दृढ बंध आणि सुरेखपणा ठेवला आहे तो खरोखर कौतुकास्पद आहे. मलायका खास प्रसंगी तिच्या बीएफला पालकांच्या घरी बोलावते यावरूनच त्यांच्या नात्यातील संबंध किती दृढ आहे याचा अंदाज येतो. असाच एक प्रसंग आला जेव्हा ती एका उत्सवाच्या निमित्ताने अर्जुनबरोबर मम्मीच्या घरी गेली होती.

नातं सार्वजनिक केल्यावर मलायका आणि अर्जुन एकमेकांसोबत हँगआऊट करताना दिसले. यावेळी, ते दोघेही सुपर स्टाइलिश दिसत होते, जे अजूनही दिसतात. संबंध उघडल्यानंतर, ख्रिसमसच्या निमित्ताने मलायकाने तिच्या प्रियकरला मम्मीच्या घरी आणले होते आणि यावेळी तिने सुपर स्टायलिश आउटफिट्स निवडले होते.

मलायका अरोराने या खास प्रसंगी नेव्ही ब्लू कलरचा पोशाख निवडला होता. तिने मखमलीने बनविलेले एक शॉर्ट लेंथ रॉम्पर घातले होते. त्यामध्ये वरच्या पोर्चवर कफयुक्त लांब बाही संलग्न केलेली व्ही-नेकलाइन आहे. व याच्या फ्रंटला बटन्स होती, तर पश्चिमेला ड्रॉस्ट्रिंग्ज होती. यासह, खालच्या भागासह वरच्या भागालाही एक परफेक्ट फिट देखील होता.

एका दृष्टीने मलायकाचा रॉम्पर पूर्णपणे साधा होता, जो अगदी कंटाळवाणाही असू शकतो. तथापि, अभिनेत्रीने ज्या पद्धतीने स्टाईल केली होती त्यामुुळे, तिने संपूर्ण लूकला एक ग्लॅमरस स्पर्श दिला होता. मलायकाने आपल्या वेशभूषेसह लेस अप पंप हील्सचे कलरब्लॉक कॉम्बिनेशन परिधान केले होते. हे पादत्राणे एकूणच लूकला एक फुल स्टाइलिश बूस्ट देेेत होते.

तसेच तिने आपला लूक ज्वेलरी फ्री ठेवला होता. त्याच वेळी, हृदयाच्या आकाराची पर्स तिच्या हातात दिसली. केसांना स्लीक ऐंड स्ट्रेट स्टाईल करताना अभिनेत्रीने तिचा मेकअप न्यूड टोन ठेवला होता. तीने लावलेेेल्या ग्लॅमरस व स्टाइलिश ब्लॅक चष्मामुळे तिचा लूक एकदम परिपूर्ण दिसत होता.त्याच वेळी, तीच्या डोक्यावर एक यादृच्छिक हेडबँड तीच्या लूकमध्ये क्यूटनेसचा घटक जोडत होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.