या सुपरहिट अभिनेत्रीचा झाला होता अत्यंत दुर्दैवी अंत, आधी वे’श्या नंतर शरीर सडून पडले होते किडे!!

चित्रपटाचे जग दूरून जितके चमकदार आणि भव्य दिसते तितकेच ते अगदी जवळून पाहिल्यास हे खूप वेदनादायक देखील आहे. चित्रपट जगतात असे अनेक तारे आहेत ज्यांनी आपल्या काळात हिट चित्रपट देऊन राज्य केले आहे. अशीच एक अभिनेत्री होती निशा नूर की, तीची अंंतिम वेळ खूप वेदनादायक होती.

निशा नूर तिच्या काळाची हिट अभिनेत्री आहे. आपल्या काळातील एक हुशार अभिनेत्री असलेल्या निशा नूरचे असे नशिब होते की ते ऐकूनच तुम्ही घाबराल. 80 च्या दशकात निशा नूर दक्षिण भारतीय चित्रपटसृष्टीत एक लोकप्रिय व्यक्ती बनली होती. असं म्हणतात की या युगात निशा नूरची नाणी दक्षिण भारतीय चित्रपटांमध्ये चालत असत.

असं म्हणतात की निशा नूर बराच काळ चित्रपट जगात सक्रिय नव्हती. दक्षिण भारतीय चित्रपटांमध्ये काही वर्षे काम केल्यानंतर निशाने चित्रपटाच्या पडद्यापासून स्वतः ला दूर केले. असे म्हणतात की तीला काम मिळणे बंद झालंं होत, आणि यामुळे तिला आर्थिक संकटाचा सामना करावा लागला होता. निशाने तिच्या फिल्मी करिअरमध्ये अनेक हिट चित्रपट दिले होते.

अचानक निशा चित्रपटसृष्टीतून गायब झाली. त्यावेळी कोणीतरी वे’श्या व्यवसायाच्या दलदलीत ढकलले असल्याची बातमीही मिळाली होती. 2007 मध्ये निशा नूर एका दर्ग्याच्या बाहेर सापडल्यावर खळबळ उडाली होती. तीची अवस्था अशी होती की तीच्या शरीरावर मुंग्या रेंगाळत होत्या जेव्हा तिला दवाखान्यात नेण्यात आले तेव्हा तीला ए’ड्’सचा त्रास असल्याचे निदर्शनास आले.

शेवटच्या क्षणी निशा अशी बनली होती की तिचा चेहरादेखील ओळखू शकत नव्हता. हळूहळू निशाची तब्येत ढासळण्यास सुरुवात झाली आणि वर्ष 2007 मध्ये निशाचा मृ’ त्यू झाला. निशाचा मृ* त्यू खूप वेदनादायक पद्धतीने झाला होता. अखेरीस, निशा ए*ड्स सारख्या गंभीर आजारा समोर हरली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.