वयाच्या 47 व्या वर्षी मलायका अरोरा होणार आई ,स्वतः च केला मोठा खुलासा!!

बॉलिवूड स्टाईलिश अभिनेत्री मलाइका अरोड़ा सोनी टीव्हीच्या डान्स रिअॅलिटी शो ‘सुपर डान्सर चॅप्टर 4’ मध्ये न्यायाधीश म्हणून दिसत आहे. मलायका ने न्यायाधीश शिल्पा शेट्टीला काही आठवडे रिप्लेस केले आहे . तसे, मलाइका या शोमध्ये बर्‍याच वेळा म्हणाली आहे की या शोच्या गर्ल कंटेस्टेंट्सला पाहून असे वाटते की तिलाही मुलगी असायला हवी होती.

अंशिका राजपूतची कामगिरी पाहून मलायका म्हणाली की मलाही मुलगी हवी आहे, कारण तिच्या सभोवती सर्व मुले आहेत. ती एका मुलाची आई आहे, परंतु तिला एक मुलगी हवी आहे, जीच्यासह ती तिचा मेकअप, शूज आणि कपडे सामायिक करू शकेल. मलायकाच्या या गोष्टी ऐकल्यावर गीता कपूर म्हणाली की मलायकाला एक गोड मुलगी होवो अशी मी प्रार्थना करते .

इतकेच नाही तर मलायकाने सुपर डान्सरच्या कंटेस्टंट अंशिकाला सांगितले की अंशिका तिच्यासाठी एक मुलगीच आहे आणि जेव्हा ती मोठी होईल, तेव्हा बॉलिवूडच्या या सुंदर अभिनेत्रीबरोबर ती नक्कीच मेक-अप शेअर करेल. मलायकाचे हे ऐकून अंशिका खूपच आनंदी दिसत होती. मलायकाच नाही तर गीता आणि टेरेंस यांनीही अंशिकाचे कौतुक केले. आज सुपर डान्सर चॅप्टर 4 च्या स्टेजवर अंशिकाने तिचे गुरू आर्यन यांच्यासह माधुरी दीक्षित ला ट्रिब्यूट दिलेे होते.

अलीकडेच मलायका अरोराने प्रियकर अर्जुन कपूर याचा नेटफ्लिक्सवर ‘सरदार का ग्रैंडसन हा चित्रपट पाहताना तिच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर एक चित्र शेअर केले होते. या चित्रात ती तिच्या टीव्हीवर चित्रपट पाहताना दिसली होती. शेअर केलेल्या फोटोत मलायका ने चाहत्यांना आवाहन केले आणि सांगितले की तिच्या चाहत्यांनी आणि प्रत्येकाने हा चित्रपट लवकरात लवकर पहावा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.