व्हिडिओ लाईव्ह असतानाच अलियाच्या मागे अचानक दिसला शर्टलेस रणबीर , अभिनेत्री झाली भन्नाट ट्रोल!!

गोंडस अभिनेत्री आलिया भट्ट देखील इंडस्ट्रीतील टॉप अभिनेत्रींपैकी एक आहे. तिने आतापर्यंत अनेक हिट चित्रपट दिले आहेत आणि बर्‍याच बड्या कलाकारांसोबतही काम केले आहे. त्याचबरोबर अभिनेत्री सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव असते. आलियासुद्धा तिच्या चाहत्यांना निराश करत नाही. ती छायाचित्रे, व्हिडिओ आणि लाइव सेशनद्वारे वापरकर्त्यांचे मनोरंजन करते.

अभिनेत्री सध्या तिच्या प्रेमसंबंधासाठी बरीच प्रसिद्धीत आहे. रणबीर कपूरसोबतचे तिचे नाते सर्वश्रुत आहे. ते दोघे बर्‍याचदा एकत्र दिसतात. चाहत्यांनाही ही जोडी खूप आवडते. दरम्यान, आलियाच्या थेट लाइव सेशनचा व्हिडिओ व्हायरल होत आहे, यावर चाहते आनंद लुटत आहेत . या व्हिडिओवर सोशल मीडिया वापरकर्त्यांचा सतत प्रतिसाद येत आहे.

बॉलिवूड अभिनेत्री आलिया भट्टदेखील चित्रपटांमुळे चर्चेत आहे, तसेच अभिनेता रणबीर कपूरसोबतच्या अफेअरमुळेही ती चर्चेत आहे. आलिया नेहमीच तिच्या नात्याविषयी आणि अफेअर्सबद्दल उत्साही राहते. रणबीरच्या आधीही तिने बर्‍याच मुलांना डेट केले आहे. अभिनेत्रीचा एक जुना व्हिडिओ सध्या व्हायरल होत आहे, त्यामध्ये ती लाइव्ह सेशन करत आहे.

ती तिच्या चाहत्यांशी बोलताना दिसत आहे. आलिया संभाषणादरम्यान निसर्ग आणि प्राण्यांबद्दल चर्चा करीत आहे. जेव्हा अभिनेत्री बोलत असते तेव्हा एक माणूस तिच्या मागे मिरर्ममधे बनियानशिवाय दिसत आहे, ज्याची सावली काचेवर पडतेे व थोडीशी झलक पाहिल्यानंतर आता सोशल मीडियावर लोक त्याचे वर्णन रणबीर कपूर म्हणून करत आहेत.

आता हा व्हिडिओ खूप व्हायरल होत आहे. लोक आलियाला न बघता तीच्या मागे असलेल्या व्यक्तीकडे काळजीपूर्वक पाहण्याचा प्रयत्न करीत आहेत. त्याचबरोबर लोकही या पोस्टवर तीव्र प्रतिक्रिया व्यक्त करत आहेत. एका वापरकर्त्याने लिहिले आहे की, या व्हिडिओमध्ये लीजेंड्स स्क्रीन जूम करत रणबीरला पहात आहेत.

काही अहवालानुसार रणबीर आणि आलिया लॉकडाऊनमध्ये एकत्र राहत होते. तसेच रणबीर कोरोना पॉझिटिव्ह आला होता. काही दिवसांनंतर आलियाची ही कोविड टेस्ट पॉझिटिव्ह आली होती. ते दोघे कारोना निगेटिव्ह झाल्यानंतरमालदीवमध्ये सुट्टीसाठी गेले होते. या दोघांनी येथून बरीच छायाचित्रे शेअर केली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.