मलायकला सोडून आता या बोल्ड अभिनेत्रीच्या प्रेमात पडला आहे सलमानचा भाऊ अरबाज!!

बॉलिवूड अभिनेता आणि निर्माता अरबाज खानची गर्लफ्रेंड जॉर्जिया अँड्रानी ही खूप चर्चेत असते. ती अनेकदा आपले बो’ल्ड आणि ग्लॅ’मरस फोटो सोशल मीडियावर शेअर करते. चाहत्यांना तीची चित्रे आणि व्हिडिओ खूप आवडतात. जॉर्जियाने चित्र सामायिक करताच, अल्पावधीतच ते व्हायरल होते.

अलीकडे जॉर्जियाने तिच्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवर तिची काही बोल्ड छायाचित्रे शेअर केली आहेत. छायाचित्रांमध्ये जॉर्जिया बिकिनीमध्ये समुद्रकिनारी दिसत आहे. फोटोंमध्ये जॉर्जियाचा लूक पाहण्यासारखा आहे. चाहते त्यांच्या चित्रांवर जोरदार कमेंट करत आहेत. तसेेच तिने अलीकडेच समुद्रकिनार्‍यावर फोटोशूट केले आहे.

जॉर्जिया एक सुप्रसिद्ध अभिनेत्री आणि मॉडेल आहे. तिच्या फिटनेसबाबत ती खूप कॉन्शियस आहे. तिच्या लेटेस्ट फोटोशूटमध्ये जॉर्जिया खूप फिट आणि ग्लॅमरस दिसत आहे. तीने फोटोशूट बीचवर केले आहे. चित्रांमध्ये जॉर्जिया बिकिनीमध्ये आपले कर्व्स दाखवत आहे. हे चित्र सामायिक करताना जॉर्जियाने कॅप्शनमध्ये लाइफ इज बीच लिहिले आहे.

अरबाज खान आणि जॉर्जिया बर्‍याच दिवसांपासून एकमेकांना डेट करत आहेत. दोघेही बर्‍याचदा एकत्र वेळ घालवताना दिसतात. जॉर्जिया अरबाजसोबत खान खानदानच्या प्रत्येक फंक्शनमध्येही दिसते. जॉर्जियाने अलीकडेच अरबाज खानबरोबर एक चित्र देखील शेअर केले आहे. अरबाजबरोबर हे चित्र सामायिक करताना तिने कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे की, सर्वोत्कृष्ट क्रिसमस सरप्राइज. अरबाज आणि जॉर्जियाची जोडी चाहत्यांना खूप आवडते.

जॉर्जिया लवकरच बॉलिवूड चित्रपटांमध्ये प्रवेश करणार आहे. वेलकम टू बजरंगपूर चित्रपटाद्वारे ती लवकरच बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करणार असल्याचे वृत्त आले आहे. या सिनेमात तीच्या विरुद्ध श्रेयस तळपदे दिसणार आहे. या दोघांसोबत या चित्रपटात संजय मिश्रा आणि तिग्मांशू धुलिया हे देखील दिसणार आहेत. याशिवाय जॉर्जिया अरबाज खान आणि प्रिया वॅरियरच्या श्रीदेवी बंगलो या चित्रपटामध्ये एक आयटम साँगसुद्धा करणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.