सैफ आधी या दिग्गज क्रिकेट पट्टू सोबत साखरपुडा करून बसली होती अभिनेत्री अमृता नंतर केला सैफशी विवाह!!

अभिनेत्री अमृता सिंग 90 च्या दशकात बॉलिवूडच्या सर्वोच्च अभिनेत्रींपैकी एक होती. अमृताचे नाव सनी देओलशी जोडले गेले होते कारण तिने ‘बेताब’ या चित्रपटात पाऊल ठेवले होते. चित्रपटाच्या निर्मितीदरम्यान हे दोघे प्रेम प्रकरणात होते पण त्यांचा लवकरच ब्रेकअप झाला.

सनीशी ब्रेकअप झाल्यानंतर अमृताची भारतीय क्रिकेटपटू रवी शास्त्रीशी भेट झाली. क्रिकेट आणि बॉलिवूड जगाची जवळीक कशीही असो तरीही ती प्रसिद्ध असायची. आणि यामुळेच अमृता-रवी यांच नातंही चर्चेत आले होते. दरम्यान, हे दोघे एका मासिकाच्या कव्हर पेजवर दिसले आणि त्यांनी त्यांच्या नात्याबद्दलची बातमी उघड केली.

असं म्हणतात की रवीने अमृताशी सगाईही केली होती. दोघांना लग्नही करायचं होतं पण रविची अमृताने आपली फिल्मी कारकीर्द सोडावी अशी इच्छा होती. मीडिया रिपोर्टनुसार अमृताने रवीची ही अट मान्य केली नाही.ती एका मुलाखतीत म्हणाली की त्यावेळी ती इंडस्ट्रीमध्ये आपले स्थान बनवित होती आणि इतक्या लवकर सर्व काही सोडू शकत नव्हती.

त्याचबरोबर रवीची इच्छा होती की त्याची पत्नीने लग्नानंतर घर आणि मुलांची काळजी घ्यावी आणि नोकरी करू नये. अमृताने रवीचे हे ऐकले नाही आणि परिणामी दोघांचेही ब्रेकअप झाले.रवीपासून ब्रेकअप झाल्यानंतर अमृता 11 वर्षांच्या विनोद खन्नाच्या प्रेमात पडली. त्यानंतर 1991 मध्ये अमृताने सैफ अली खानशी लग्न केले, व 2004 मध्ये त्या दोघांचा घटस्फोट झाला.

Leave a Reply

Your email address will not be published.